Wako Wapi Wachezaji Wafurahishaji?

Wako Wapi Wachezaji Wafurahishaji?

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Posts
5,609
Reaction score
1,738
Nini kimezisibu wodi za wazazi? Tumeacha kuzaa wachezaji wafurahishaji? Kama bado wanazaliwa wanapotelea wapi?

Sioni manjonjo kama ya Kanu. Yameadimika machenga kama ya Ronaldinho. Taabu kushuhudia mambo kama ya Okocha.

Ndio, Messi ni mzuri! Ronaldo (sio yule mwingine wa kweli) ana kasi. Lakini hawatoi raha kama zile za enzi za kina Zizzou!

Rejea chenga hizi matata: "La roulette de Zidane" & "Les flip flap de Ronaldinho - Zinedine Zidane vs Ronaldinho - YouTube

cc: Gang Chomba
 
Last edited by a moderator:
Santa Gaucho awapo uwanjani basi malaika popote walipo huwa wanaacha shughuli zao na kumuangalia nabii na mtume huyo wa mwisho wa soka.........gang Chomba
 
Mkuu hata Mimi hili swala linanisumbua sana kichwani mwangu,maana nashangaa miaka hii hakuna tena zile ladha tulizokuwa tunazipata kutoka kwa St Gaucho,Denilson Mzee wa kukusanya Kijiji,Redondo,Zizzou,Nedved,Ronaldo wa Ukweli nk. Itabidi wapenda Soka wa Dunia nzima tufunge na kusali angalau atokee tena Mtakatifu au Nabii mwingine kama St. Gaucho aje aokoe hiki kizazi cha Soka la sasa.
 
Santa Gaucho awapo uwanjani basi malaika popote walipo huwa wanaacha shughuli zao na kumuangalia nabii na mtume huyo wa mwisho wa soka.........gang Chomba

Teeeh teeh teeh teeeeh, ningeshangaa atajwe gaucho kisha unyamaze kimya. Pole sana kwa majanga mkuu nilikuwa naacha maagizo kwa Mourinho akusalimie kumbe ulizamishwa kwa ban na kuibuka kivingine, hongera kwa kushift mzee wa Abajaro.
 
Teeeh teeh teeh teeeeh, ningeshangaa atajwe gaucho kisha unyamaze kimya. Pole sana kwa majanga mkuu nilikuwa naacha maagizo kwa Mourinho akusalimie kumbe ulizamishwa kwa ban na kuibuka kivingine, hongera kwa kushift mzee wa Abajaro.


heh heh ndugu yangu yule kiumbe wa kuitwa St. Gaucho hakika ametokea ligi ya mbinguni...
Hakuwepo, hayupo na hatotokea wa kukaribia japo nusu tu alichokifanya...

Forza Dinho.

Sampdoria 0-2 Milan
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom