dronedrake JF-Expert Member Joined Dec 25, 2013 Posts 24,846 Reaction score 61,882 Oct 7, 2020 #2 ....hao waliokataliwa hawana pesa
Rabonn JF-Expert Member Joined Nov 7, 2018 Posts 5,788 Reaction score 11,185 Oct 7, 2020 #3 Hilo bango mbona kabeba mwanaume π au ni halima mdee huyu?π
KENZY JF-Expert Member Joined Dec 27, 2015 Posts 36,597 Reaction score 89,273 Oct 7, 2020 #4 Jang-Bogo said: Hilo bango mbona kabeba mwanaume π au ni halima mdee huyu?π Click to expand... Huyo ndo anaewatongoza na hawamkatai so ili kuendelea kupumbaza wengine ndo hivyo.. π
Jang-Bogo said: Hilo bango mbona kabeba mwanaume π au ni halima mdee huyu?π Click to expand... Huyo ndo anaewatongoza na hawamkatai so ili kuendelea kupumbaza wengine ndo hivyo.. π
Kunguru wa Manzese JF-Expert Member Joined Apr 20, 2016 Posts 12,726 Reaction score 18,238 Oct 7, 2020 #5 Na anaowakubalia unawajua ni wangapi ?
SAGAI GALGANO JF-Expert Member Joined Nov 13, 2009 Posts 50,096 Reaction score 75,541 Oct 9, 2020 #6 comte said: View attachment 1593355 Click to expand... Kuna mlevi kila siku anamkandia mke wake kwa vile siyo mweupe
comte said: View attachment 1593355 Click to expand... Kuna mlevi kila siku anamkandia mke wake kwa vile siyo mweupe
Washawasha JF-Expert Member Joined Aug 7, 2006 Posts 16,976 Reaction score 13,434 Oct 9, 2020 #7 Kazi anayo Nalog off
Capitano JF-Expert Member Joined Apr 7, 2011 Posts 1,959 Reaction score 1,635 Oct 9, 2020 #8 DOUGLAS SALLU said: Kuna mlevi kila siku anamkandia mke wake kwa vile siyo mweupe Click to expand... Sio mlevi banaa ni shaitwani
DOUGLAS SALLU said: Kuna mlevi kila siku anamkandia mke wake kwa vile siyo mweupe Click to expand... Sio mlevi banaa ni shaitwani
Fall Army Worm JF-Expert Member Joined Jan 8, 2015 Posts 19,370 Reaction score 14,517 Oct 15, 2020 #10 Mambo ya wanawake ni kuyaacha km yalivyo