Wake za watu mnajirahisha sana

green rajab

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
2,459
2,000
Kuna wimbi la wake za watu kujirahisisha kwa wanaume nashindwa kufahamu nini tatizo au ndio wanajutia ndoa wanaamua kuja kutafuta faraja nje ya ndoa au ni umalaya maana wengine wanatimiziwa kila mahitaji yao na wanahali nzuri ila ukigusa tu anakuganda mfano halisi hapa mtaani mi nimebahatika kujenga naishi kwangu ila bado sijaoa sa kifupi nimeshawapakua wake za watu wenye hali nzuri tu zaidi ya 4 na wengine wapo pending mwingine kanifuata inbox FB na kuniambia anahitaji tumeet na mme wake namuheshimu sana pia alishatembea na best angu akamtumia hadi picha ya uchi na nikaiona.. kiukweli hili inatufanya vijana tuchelewe kuoa....

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,180
2,000
Hivi ndivyo Mkeo mtarajiwa anavyofanywa...
IMG-20190309-WA0058.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: BAK

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
17,938
2,000
Ukweli huwa unauma na ni watu wachache wanaokubali kusikia ukweli wao mbaya.

Nimejikuta nacheka na jinsi ID za kiume zilivyomjibu mtoa mada, yeye kaleta ukweli na wao wakampa ukweli..... hehehehee

Life is the way you take it and live.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom