Wake za watu kudanga waume zao wamekosea wapi?

Wake za watu kudanga waume zao wamekosea wapi?

Kakole

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
2,094
Reaction score
1,751
Kama kichwa cha habar kinavyojieleza, sijajua shida iko wapi na wanakosa nini na kwanini hawaridhiki na maisha na uwezo walionayo yeye na mwenzie[mume wake]
 
Kama kichwa cha habar kinavyojieleza, sijajua shida iko wapi na wanakosa nini na kwanini hawaridhiki na maisha na uwezo walionayo yeye na mwenzie[mume wake]

Wanashindwa kutofautisha kati ya (KDS) kigawe kidogo cha shirika na (KKS) kigawe kukubwa cha Shirika

Hizo ndio hesabu wanazotakiwa kuzifahamu nahakika wakizijua hzo kila kitu kitakuwa sawa.
 
Wengine hawahitaji pesa et wanataka wakuoneshe ufundi tu, ukikataa ww mshamba. Kaz kwei kwei
 
Ajitokeze mke wa mtu hapa atujibu
 
Mkuu labda nichangie jambo moja katika watu waaongoza kuliwa ni wake za watu

Kwanza wengi wanaongozwa kuliwa ni wale ambao eidha mume ana mke mwingine nje au hawala nje ,basi wanawake hawa hutafuta faraja nje kwa garama zao wenyewe

Ndomana nasema hata kama una makando kando yako hakikisha mke hajui maana anaweza mtunuku papuch hata rafiki yako ilimradi kulipa kisasi
 
Hii ligi siingilii nasubiria msimu wangu ndo nitajua kama tatizo liko uwanjani au kamati ya roho mbaya inahusika...Ujue unaweza ukampa kila kitu...nimesema siingilii basi.

You may not start conversation with the following recipient;Tairus
 
Mkuu labda nichangie jambo moja katika watu waaongoza kuliwa ni wake za watu

Kwanza wengi wanaongozwa kuliwa ni wale ambao eidha mume ana mke mwingine nje au hawala nje ,basi wanawake hawa hutafuta faraja nje kwa garama zao wenyewe

Ndomana nasema hata kama una makando kando yako hakikisha mke hajui maana anaweza mtunuku papuch hata rafiki yako ilimradi kulipa kisasi
Wengine wanaume wapole na wanawapenda wake zao lakini wanaliwa vile vile.
Hii mambo Haina fomula chalii angu.
Kuna mtu unaweza mchapia mkewe mpakA ukaona huruma.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huo mtundo uko sana Mwanza na Dar es Salaam na majiji karibu yote

Mwanza wengi sana ila wanafanya kwa siri sana kwa kutafutiwa na watu fulani

Kama una mkeo anafanya kazi hotel bar supermarket au duka lolote kwa 80% ni wadangaji

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Toka kuwa Mwanaume hadi kuwa Msemaji Mkuu wa Wanawake TZ.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni jambo jema sana, kuliko kulala na makablasha kitandani. Hiyo ni misuse of Resources.
Mke analala wapi sasa? Analala na nani?
Kabati la nyaraka kazi yake ni nini sasa?
Au ndio tuamini kuwa mwezi mchanga husababisha mawasiliano kuvurugika?
 
Wengine wanaume wapole na wanawapenda wake zao lakini wanaliwa vile vile.
Hii mambo Haina fomula chalii angu.
Kuna mtu unaweza mchapia mkewe mpakA ukaona huruma.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiwa falagha na mkeo hakikisha unamshugulikia haswa,weka ustaarabu kando,
Piga kihuni sana,hawa watu wanapenda Mara ingine kupigwa kihuni sana,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wengine wanaume wapole na wanawapenda wake zao lakini wanaliwa vile vile.
Hii mambo Haina fomula chalii angu.
Kuna mtu unaweza mchapia mkewe mpakA ukaona huruma.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli mzee ila inaweza ikawa asilimia ndogo sana kulikoni wale ambao wanamakando kando mpaka yakajulikana nyumba kubwa ,maana nazungumza hivi kwa kuwa nayaona mtaani katika wanawake wa hivi 10 tisa wameliwa tena kwa ihisani zao wenyewe ,japo na hoja yako pia siikatai
 
Back
Top Bottom