Wakandarasi Acheni hiyo tabia !


Chipompo

Chipompo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2017
Messages
622
Likes
403
Points
80
Age
28
Chipompo

Chipompo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2017
622 403 80
Baadhi ya Wakandarasi tabia zao hazifai kibnadam,Hufungua kampuni wakati ujuzi wa kazihiyo hana,ok hilo sioshida sana wala tatizo sababu unaruhusiwa kutafuta wataalam ili waweze kufanya kazihizo au majukumu hayo,kibaya zaidi nipale kampuni inapopata kazi ataanza kuchachawa kutafuta wakumsaidia au wenye kuiweza au ujuzi wa kazihiyo, ikifikiahapo mkandarasi anakua mnyenyekevu na mpole saanaaa kiasi kwamba utasema kwelihuyu anastahili kusaidiwa,Ndgu yanguu kumbe ni bakora yenye kisu ndani!!!,Mtaalamu unapatikana kazi inanza tena inaanza kwa mazingira magumu sana kiasikwamba unajitoa kwamoyo wote kanakwamba ile kazi niyakwako,SASA IMEFIKIA KWENYE HELA LOOOOO!! JAMAA AMEBADILIKA AMESAHAU YOOTE ULIYO YAFANYA MWISHO WA SIKU ANAKUPOTEZEA!!!! anakuona sio kitu bila kufikiria bila kujitoa kwamoyo ASINGE FIKIA KWENYE huo ufalme anaouona mbele yake
 
stickvibration

stickvibration

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
2,532
Likes
3,806
Points
280
Age
45
stickvibration

stickvibration

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
2,532 3,806 280
Kwa Awamu hii
Wameshabadilika Mkuu
 
Chipompo

Chipompo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2017
Messages
622
Likes
403
Points
80
Age
28
Chipompo

Chipompo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2017
622 403 80
Baadhi ya Wakandarasi tabia zao hazifai kibnadam,Hufungua kampuni wakati ujuzi wa kazihiyo hana,ok hilo sioshida sana wala tatizo sababu unaruhusiwa kutafuta wataalam ili waweze kufanya kazihizo au majukumu hayo,kibaya zaidi nipale kampuni inapopata kazi ataanza kuchachawa kutafuta wakumsaidia au wenye kuiweza au ujuzi wa kazihiyo, ikifikiahapo mkandarasi anakua mnyenyekevu na mpole saanaaa kiasi kwamba utasema kwelihuyu anastahili kusaidiwa,Ndgu yanguu kumbe ni bakora yenye kisu ndani!!!,Mtaalamu unapatikana kazi inanza tena inaanza kwa mazingira magumu sana kiasikwamba unajitoa kwamoyo wote kanakwamba ile kazi niyakwako,SASA IMEFIKIA KWENYE HELA LOOOOO!! JAMAA AMEBADILIKA AMESAHAU YOOTE ULIYO YAFANYA MWISHO WA SIKU ANAKUPOTEZEA!!!! anakuona sio kitu bila kufikiria bila kujitoa kwamoyo ASINGE FIKIA KWENYE huo ufalme anaouona mbele yake
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,212
Likes
7,594
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,212 7,594 280
Okay, kuna kitu anacho wewe huna,na kuna kitu unacho yeye hana, cheza karata zako vizuri next time, get a win- win scenario.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Don una vyet na elimu yako, mkandarasi ana hela ndo maana akafungua kampuni kwa kutumia vyeti vyako ni vizuri mkakaa chini mkawekeana taratibu vyema kisheria kuliko kulia lia na ID feki hapa jukaani hatajua!
 
M

mfobi

Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
90
Likes
53
Points
25
M

mfobi

Member
Joined Aug 10, 2012
90 53 25
Pole sana mkuu industry ya kandaras bongo inaumiza sana younger eng weng wanamachoz na majonz makubwa sana na mwokoz kwao ni kama njozi hakuna tumain industry inaendeshwa na watu ambao hawathamini ujuz ambao vijana wanao
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
6,890
Likes
8,042
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
6,890 8,042 280
Hatuachi,kama unakubali kufanya kazi bila maandishi/mkataba utakuwa unalizwa kila siku wa kulaumiwa ni wewe fundi mjuvi unaekubali kufanya kazi kiholela
 

Forum statistics

Threads 1,237,619
Members 475,675
Posts 29,294,978