Mjasiri na Mali
JF-Expert Member
- Jun 24, 2017
- 5,365
- 14,184
Kwa mabaharia wakitazama wanaelewa tu kazi hamna hapo ..wazee wa kazi wameshaenda Pemba na chakechake.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
HahahahaNafika Hapa Chuoni Nakuta Lijaa Limemkumbatia Binti
Yaani Angekuwa Binti Yangu Ningetelemka Kwenye Gari Likawazaba Makofi Wote. Ee Ndiyo Ukweli Ndugu Zangu!!!
Lijamaa Linakumbatia Hata Mahari Halijatoa 😄😅😃😀😁😂🤣😃😄😅 Chuo Cha MUST MBEYA
Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
[emoji23]Shemeji mzungu man kwanza mtt anakaa ghorofani hajazoea kuvaa dog dogPM ch
PM chalii,,