DOKEZO Responded Wajawazito wanalipishwa, risiti hawapewi katika Idara ya Afya Mpanda Manispaa Mkoani Katavi

DOKEZO Responded Wajawazito wanalipishwa, risiti hawapewi katika Idara ya Afya Mpanda Manispaa Mkoani Katavi

Hili ni dokezo maalum toka kwa mwananchi mtumiaji wa JF mwenye nia ya kuusaidia umma kuwa na taarifa 'maalum'
A

Anonymous

Guest
Manispaa ya Mpanda Mkoani Katavi, wajawazito wanadaiwa kulipia kadi za kliniki Shilingi elfu 2, hii si sawa kwa sababu huduma za mama na mtoto ni bure kwa mujibu wa sera ya Afya!

Mganga Mkuu wa Halmashauri atolee ufafanuzi, bahati mbaya hawatoi risiti. Pia, wafuatilie katika Kituo cha Afya cha Sabato SDA kilicho karibu na Kanisa la Sabato Mpanda Mjini.

Pia, vipimo vya uwingi wa damu na HIV vinalipishwa pesa wakidai havipo kwenye bima.

Hii ni kweli?

Pia soma ~ Naibu Waziri wa Afya- Dkt. Florence: Wajawazito wapate huduma za afya bila kikwazo cha fedha
 
Manispaa ya Mpanda Mkoani Katavi, wajawazito wanadaiwa kulipia kadi za kliniki Shilingi elfu 2, hii si sawa kwa sababu huduma za mama na mtoto ni bure kwa mujibu wa sera ya Afya!

Mganga Mkuu wa Halmashauri atolee ufafanuzi, bahati mbaya hawatoi risiti. Pia, wafuatilie katika Kituo cha Afya cha Sabato SDA kilicho karibu na Kanisa la Sabato Mpanda Mjini.

Pia, vipimo vya uwingi wa damu na HIV vinalipishwa pesa wakidai havipo kwenye bima.

Hii ni kweli?

Kadi za kiliniki za mama wajawazito na zile za watoto chini ya miaka mitano haziuzwi. Tena kwa juu imeandikwa HAIUZWI.

Sasa kwa nini walipie badala ya kupatiwa bure?
 
Mwezi uliopita mke wangu alienda kuanza kliniki kwa mara ya kwanza, vipimo alivyofanyiwa kwa mana ya kuchekiwa HIV, wingi wa damu na chanjo na kuanzishiwa kadi ya clinic, alilipishwa 38k
 
Back
Top Bottom