daah..leo nna sh. 183 salio n nmesahau kununua vocha yan ndo nmeikosa ..
Mkuu Peterkk uibukaji wako unaninipa shaka maana na jiuliza iweje miaka yote hiyo ubaki mtoto wakati wenzio wanaota mvi??
Chakushangaza zaidi huwa unaibuka kipindi ambacho watu wanajisevia bila jasho then siku chache mbele trick zinabuma nawe unasepa mpaka issue nyingine iibuke.
Wakuu wenyen yuzi tata wekeni darubini zenu kwenye hiki kichwa maana naona kimekaa Ki spy zaidi na hapa sitoshangaa hii ya kubundi ikibanwa speed au kusitishwa kabisa
umesomeka mwanangu mwenyewe!!!Mkuu Peterkk uibukaji wako unaninipa shaka maana na jiuliza iweje miaka yote hiyo ubaki mtoto wakati wenzio wanaota mvi?? Chakushangaza zaidi huwa unaibuka kipindi ambacho watu wanajisevia bila jasho then siku chache mbele trick zinabuma nawe unasepa mpaka issue nyingine iibuke. Wakuu wenyen yuzi tata wekeni darubini zenu kwenye hiki kichwa maana naona kimekaa Ki spy zaidi na hapa sitoshangaa hii ya kubundi ikibanwa speed au kusitishwa kabisa
daah..leo nna sh. 183 salio n nmesahau kununua vocha yan ndo nmeikosa ..
Mkuu Peterkk uibukaji wako unaninipa shaka maana na jiuliza iweje miaka yote hiyo ubaki mtoto wakati wenzio wanaota mvi??
Chakushangaza zaidi huwa unaibuka kipindi ambacho watu wanajisevia bila jasho then siku chache mbele trick zinabuma nawe unasepa mpaka issue nyingine iibuke.
Wakuu wenyen yuzi tata wekeni darubini zenu kwenye hiki kichwa maana naona kimekaa Ki spy zaidi na hapa sitoshangaa hii ya kubundi ikibanwa speed au kusitishwa kabisa
mr kicheko, umesema ukweli kabisa. Hata mimi sioni sababu ya mtu kuwagutusha wenye basi kuwa kutokana na speed yao wanatunufaisha, kwa maana sisi wafuatiliaji wa haya mambo inatosha kujua kuwa mambo yapo vizuri kuliko kupayuka. Kuna mdau humu alishawahi kulalamika kua inalipa ya mwezi ila akimaliza gb2 wanabana speed wakati mabundi wao mwanzo mwisho hivyo kwa maneno haya si bure zikabanwa.
mkinionyesha spidi ya hivyo kwa kweli mnaniumiza kichwa sababu hapa nilipo spidi ikijitahidi kuchezea 20kbps yaani unawaringishia wenzako kweli. Mimi mtu asiniambie hamia voda au airtel ila aniambie ''hamia jiji''
kwa anaye hitaji idm 6.15 bulid 5 full na screenshot kama hana aseme au ani pm
Keyser Söze;5956156 said:hivi wajanja night si inaanza saa 4 usiku? sasa mbona image zako zinaonyesha zimechuliwa saa nane mchana na saa 9 mcaha? hiyo siyo usiku kaka
maeneo gani hayo unapata speed ya 3g hivyo maana hata kwenye simu download speed napata hadi 300 kbps nokia 5230