WAISLAMU WASIOFUNGA RAMADHAN HUKO SENEGAL


Status
Not open for further replies.
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,216
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,216 280
Wakati Waislamu kote duniani wanajiandaa kusherehekea sikukuu ya Idd ul fitr siku ya Jumatano ikiwa ni kuhitimisha kilele cha mwezi mzima wa ibada pasi na kula wala kunywa kuanzia alfajiri hadi jioni, Waislamu wa Dhehebu la Baye Fall wanaofuata itikadi ya Sufi hawaamini katika KUFUNGA kwani Imani yao inawataka wajinyime na kuwalisha jamii wasiojiweza wanaofunga WAKIAMINI kwamba thawabu wanazopata ni kubwa mno kuliko kujenga misikiti 1000@@.
pichani wanaonekana wakiwa wamebeba masinia ya vyakula kuwapelekea wanaofunga...........


13592777_1557017871271397_5696795282516546872_n.jpg?_nc_eui2=v1%3AAeG94B6vhlj_IfSLSGwuOxUqVZzOXFSaMpkhM0_QolrEwQJ1sR1huUT4eZtUzjdzODa20YOBubSQLArO8QXcHyh3WgoHz5tO6b050mHUqAn_TA&oh=3fddeb37120cab09d6ecf201792822e4&oe=57F58ABC
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
4,358
Likes
5,706
Points
280
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
4,358 5,706 280
Yeah ni jambo zuri,maana kama mtu unafunga huku kichwani ukiwaza futari upike nini kati ya maini na samaki ilhal kuna wenzako hawana hata uhakika wa uji na unawaona ila unajifanya kichwa ngumu unafunga nini kama sio kushinda njaa?kama imani yao yawaruhusu sidhani kama ni tatizo.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,540
Likes
11,528
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,540 11,528 280
nikajua Eid kesho kumbe siyo!
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
9,789
Likes
5,953
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
9,789 5,953 280
Hahaaaaa kuna watu wametukanwa mchana wa jua kali hapa.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,765
Members 475,220
Posts 29,267,975