Waijuao Tanga kiundani

Mhhhh unanishawishi vibaya ww jamaa
 
Mkuu kipumbwi hilo jina lako ni nyumbani kwetu nilipozaliwa naona ni vizuri tukafahamiana zaidi if you dont mind.
 
H
Mkuu kipumbwi hilo jina lako ni nyumbani kwetu nilipozaliwa naona ni vizuri tukafahamiana zaidi if you dont mind.

Hahaha,kuna wadau wanahisigi ni tusi,hawajui umuhimu wa Kipumbwi kwemapinduzi ya Zanzibar,hawajui ni rasi adhimu.

Mkuu ile sembe ilipomwagika kule hukuambulia hata kilo 2?! Hata wajomba na mashangazi?! Makonda anadili na Dar,kipumbwi haipo dar!!
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
Mdau mwenyew [emoji1][emoji1]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…