wafanya biashara wa k/koo wagomea mashine za tra

wafanya biashara wa k/koo wagomea mashine za tra

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,924
Reaction score
63,644
Maduka ya k/koo baadhi leo yamefungwa kwa kile wanachodai kwamba ni mgomo wa kugomea mashine za stakabadhi za tra.
wanalalamika kwamba zinawanyonya na kukata mitaji yao.
Hili swala inabidi lifuatiliwe kwa makini.ni hayo tu.
 
Ahsante inapendezaa sana yani watanzania tutakubali kunyonywa mpaka lini tua mke jamani
 
Hivi wakiamua kugoma mwezi mzima na sirikali nayo ikakomaa hapo cjui nani itskula kwake wagomaji au siri kali? Du bongo
 
Back
Top Bottom