Wadau tusiusahau mecho wa ngumi

Wadau tusiusahau mecho wa ngumi

Django

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Posts
354
Reaction score
147
Watanzania wenzangu munaofadhili michezo mbalimbali hapa nchini naomba musiupe kisogo mchezo wa Boxing kwani ni mchezo kama ilivyo michezo mingine kama vile mpira wa miguu, Basketball na n.k Tunaweza kuibua vipaji vyingi vya mchezo huu kutoka uswahilini na maeneo mengine.

 

Attachments

  • IMG_0109.JPG
    IMG_0109.JPG
    23.8 KB · Views: 40
  • IMG_0076.JPG
    IMG_0076.JPG
    50.8 KB · Views: 69
Back
Top Bottom