Wadaslam buana

mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,172
Points
1,250
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,172 1,250
Watu waishio dar huwa wananifurahisha sana sometime, tukiwa mikoan kwetu wanakuwa wakarim sana, mara utackia karib sana dar bwana, ukija usiondoke bila kunitafuta uje upaone hta ninapoishi ndugu yko, yaan wana maneno mengi htarii. Sasa ukifika mwenyew labda ulikuwa na mishe zako zimekamilika unasema hz ck mbili kabla cjaondoka ngoja niwacheck ndugu zang niwape hata hi, weeeeee swaga zinaanza utackia daaah! pole sana ndugu yng nimepata dharula mara moja nipo njian naelekea tanga kuna ishu moja hvi nafatilia ebu nicheck kesho si bdo upo, Kesho sasa utackia yaan kuna kasite kangu kamoja kapo magwepande nimekuja kucheck ila ntawah kurud nikifika tuu ntakustua nikuelekeze gar za kupanda kuja kwang....aaahaha mara giza limeingia unaamua kutumia ustaarab kumcheck kwamba me ndo safar imefika kesho natimua zang, Yaan atajifanya kusikitika kama vle cjui nn, mwisho huishia kusema daah nisamehe ndugu yng mambo mengi, bas ukija tena tutaonana.... aahahaha uwiiii nyie muwage tuu na aman naona mnapataga sana shida, ukute mtu mwenyew alikupigia tuu kukusalimia ndugu yke hata hakuwa na shida ya kuja kwako.
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,504
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,504 2,000
Watu waishio dar huwa wananifurahisha sana sometime, tukiwa mikoan kwetu wanakuwa wakarim sana, mara utackia karib sana dar bwana, ukija usiondoke bila kunitafuta uje upaone hta ninapoishi ndugu yko, yaan wana maneno mengi htarii. Sasa ukifika mwenyew labda ulikuwa na mishe zako zimekamilika unasema hz ck mbili kabla cjaondoka ngoja niwacheck ndugu zang niwape hata hi, weeeeee swaga zinaanza utackia daaah! pole sana ndugu yng nimepata dharula mara moja nipo njian naelekea tanga kuna ishu moja hvi nafatilia ebu nicheck kesho si bdo upo, Kesho sasa utackia yaan kuna kasite kangu kamoja kapo magwepande nimekuja kucheck ila ntawah kurud nikifika tuu ntakustua nikuelekeze gar za kupanda kuja kwang....aaahaha mara giza limeingia unaamua kutumia ustaarab kumcheck kwamba me ndo safar imefika kesho natimua zang, Yaan atajifanya kusikitika kama vle cjui nn, mwisho huishia kusema daah nisamehe ndugu yng mambo mengi, bas ukija tena tutaonana.... aahahaha uwiiii nyie muwage tuu na aman naona mnapataga sana shida, ukute mtu mwenyew alikupigia tuu kukusalimia ndugu yke hata hakuwa na shida ya kuja kwako.
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
7,653
Points
2,000
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
7,653 2,000
hiyo ni sawa na unamkuta mtu anakula akakukaribisha kula kumbe hamaanishi ila anataka aonekane kuwa siyo mchoyo tu....ila ukinawa & kutaka jumuika hali ya hewa yabadilika ghafla
 
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2019
Messages
658
Points
1,000
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2019
658 1,000
Hatuna hela bro, ujaisikia ile nyimbo ya dar kugumu
Watu waishio dar huwa wananifurahisha sana sometime, tukiwa mikoan kwetu wanakuwa wakarim sana, mara utackia karib sana dar bwana, ukija usiondoke bila kunitafuta uje upaone hta ninapoishi ndugu yko, yaan wana maneno mengi htarii. Sasa ukifika mwenyew labda ulikuwa na mishe zako zimekamilika unasema hz ck mbili kabla cjaondoka ngoja niwacheck ndugu zang niwape hata hi, weeeeee swaga zinaanza utackia daaah! pole sana ndugu yng nimepata dharula mara moja nipo njian naelekea tanga kuna ishu moja hvi nafatilia ebu nicheck kesho si bdo upo, Kesho sasa utackia yaan kuna kasite kangu kamoja kapo magwepande nimekuja kucheck ila ntawah kurud nikifika tuu ntakustua nikuelekeze gar za kupanda kuja kwang....aaahaha mara giza limeingia unaamua kutumia ustaarab kumcheck kwamba me ndo safar imefika kesho natimua zang, Yaan atajifanya kusikitika kama vle cjui nn, mwisho huishia kusema daah nisamehe ndugu yng mambo mengi, bas ukija tena tutaonana.... aahahaha uwiiii nyie muwage tuu na aman naona mnapataga sana shida, ukute mtu mwenyew alikupigia tuu kukusalimia ndugu yke hata hakuwa na shida ya kuja kwako.
 
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
290
Points
250
S

Sela Son

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
290 250
Aisee msije huku bwana..Ndugu zangu so kwamba hatuwapendi no..
Bali Hali mbaya..we mtu mzima ukija dar utalala wapi? Utakula Nini.
Mim na make wang na watoto twakaa room moja.
Na ndo maana tukija huko mikoani( wengin nyumbani)
Tunwatania Lin utakuja dar..lkn so kweli
UMASKINI UNATUFANYA TUWE WACHOYO NA ROHO MBAYA.
MTUSAMEHEEE SANAA
.)
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
13,400
Points
2,000
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
13,400 2,000
Tatizo umbea wenu mnapokaribishwa kwa watu mtaani, mtapeleka umbea mikoani jinsi fulani anavyoishi Dar.
 
K

kamwamu

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
1,899
Points
2,000
K

kamwamu

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
1,899 2,000
Dar kuzuri kwa wa dar wenyewe, kwa mtu wa mikoa ni shida. Na mikoani awe ametokea vijijini, anaweza amua kuindoka kesho yake.
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,049
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,049 2,000
Ngoja namm niende huko dasalam hapa Tarime sipasomi kabisa, niwahi kabla Mvua haijaisha nimeona fursa ya kuvusha watu mgongoni kwa buku pale jangwani
 
wingatereza

wingatereza

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
987
Points
1,000
wingatereza

wingatereza

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
987 1,000
Madogo wa bush vs madogo wa Dar
 
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2017
Messages
903
Points
1,000
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2017
903 1,000
Hilo swala hata mimi nilivyokuwa mkoani nilikuwa nashangaa sana ni kwanini hawa wanaoishi dar wanafanya hivyo, sasa hivi na mimi nipo dar na nimeshawafanyia hivyo jamaa zangu kama watatu hivi.
Ukija kuishi dar utaelewa ni kwanini uwaga wanafanya hivyo especially kwa mtu aliyekuja dar kuanza maisha from the scratch
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
630
Points
500
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
630 500
Watu wengi dar wanavaa vizuri mikogo mingi lakini wanalala kwenye miti kama mabundi na wengine wanalala ubungo terminal nenda pale usiku ubungo kuna watu wanaishi mule
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
3,929
Points
2,000
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
3,929 2,000
Sasa mtu analalia ma- box, hataki hiyo aibu ukaitangaze kwenye ukoo, sisi watu wa mikoani tuna midomo sana
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
465
Points
500
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
465 500
Aaah kama huju kwetu mbezi beach sitaki kabisa watu wa mikoani, hawataondoka kurudi kijijini, mfano maji safi ya bomba, mitaa imetuliaaaa, msosi siyo shida, usafiri, kama kawa, nikiwaonyesha tu wagonjwa wooote wa mkoani wanaopelekwa muhimbili wataishia kwangu, eti wengine wana funga safari kuja kumuona mgonjwa, kumbe asafishe macho tu. mambo yangu safi.wanapumzika kazi za shambani. hawataki kukaa kiluvya kwa mdogo wangu wanapaona ni shamba.sina hamu napangisha sasa
 

Forum statistics

Threads 1,303,519
Members 500,947
Posts 31,484,213
Top