brenda18
JF-Expert Member
- Sep 17, 2013
- 5,687
- 5,301
Hahahaa, nyota yetu always ni ya kung'aa usitishike na watoto wa jfAngalau weusi na sie nyota yetu imeanza kung'aa mwenzangu
Hahahaa, nyota yetu always ni ya kung'aa usitishike na watoto wa jfAngalau weusi na sie nyota yetu imeanza kung'aa mwenzangu
teh teh, kweli weusi hamjazoea..leo mnaona muujiza lolestKwa kweli..wiki hii yote iwe hivi hivi [emoji14]
Nyota na ing'ae[emoji445]Hahahaa, nyota yetu always ni ya kung'aa usitishike na watoto wa jf
Nauliza tu kama pia wanazo sifa hizo!Wana nini?
teh teh, kweli weusi hamjazoea..leo mnaona muujiza lolest
Uko sahihi, sawa na kulala na pundamiliaUwongo huo, unataka kusema hiyo mbunye ina tight hadi Mbozi yenye saizi ya sigara?
All in all mbunye tight bila kuwa na upendo wa dhati kwa bwanako ni ubatili mtupu, ni sawa na kujilisha upepo
Hahahahaaaa..... I think so!You mean Prime Minister?
Mbona unakata tamaaHaya sasa... Weusi zamu yetu
Wachaga sura nzuri miguu kama sipoku,maziwa makubwa,kiuno hakina ushirikiano na sehem zingine za mwili kwa ufupi wachaga rangi inawaokoa walio wengiWachaga vp mkuu?
No....namaanisha post mortam
Ni Uchunguzi wa madaktari kwa mtu alokufa.Mweeh! Ndio nini hiyo?
Sasa ndio anataka tukutane huko[emoji35]Ni Uchunguzi wa madaktari kwa mtu alokufa.
Tehe teheee... ndo mkachunguzane huko.Sasa ndio anataka tukutane huko[emoji35]
Hanipati walaTehe teheee... ndo mkachunguzane huko.
Sample size inaeza kuwa 1 au hata Zero[emoji15]Utafiti wako ni mbaya hauna hata mvuto kabisa, kwahiyo huyo kahaba ndo amekufanya uje na utafiti wa 'dizaini' hiyo?
Hakuna ukweli wowote juu ya kile ulichoandika na uhalisia wenyewe.
Asante buji buji umeongea kama.mtu mzima...halafu hata ikibana halafu unatumia.ndomu ni sawa na bure....ibane halafu umweke pahala kwako ndo mpango.mzima...Uwongo huo, unataka kusema hiyo mbunye ina tight hadi Mbozi yenye saizi ya sigara?
All in all mbunye tight bila kuwa na upendo wa dhati kwa bwanako ni ubatili mtupu, ni sawa na kujilisha upepo