moyafricatz JF-Expert Member Joined Nov 27, 2015 Posts 2,905 Reaction score 4,948 Jun 11, 2019 #1 Imenitokea hii...wewe je???
Pyepyepye JF-Expert Member Joined Jan 6, 2017 Posts 1,940 Reaction score 3,858 Jun 11, 2019 #2 Ebu simulia kidogo mkuu
exalioth JF-Expert Member Joined Jun 22, 2016 Posts 2,395 Reaction score 4,152 Jun 11, 2019 #3 Kitambo sana hio
N NAKWEDE JF-Expert Member Joined Aug 1, 2007 Posts 27,962 Reaction score 35,215 Aug 29, 2019 #4 hahahahahahahahahahahaahahaha
Ngareroo JF-Expert Member Joined Aug 11, 2019 Posts 2,167 Reaction score 2,612 Aug 29, 2019 #5 Duuh naona chalii katuliza kichwa kwenye saa6 za mamsi anaskiliza heart beat
Avatar JF-Expert Member Joined Mar 7, 2012 Posts 11,127 Reaction score 11,938 Aug 30, 2019 #6 Ni kheri nifanyiwe na mama watoto chumbani
toughlendon_1 JF-Expert Member Joined Feb 7, 2018 Posts 6,965 Reaction score 12,556 Aug 30, 2019 #7 ahahahahaha
R Rubuye123 JF-Expert Member Joined Dec 18, 2009 Posts 2,379 Reaction score 1,948 Aug 30, 2019 #8 Wevi mno hawa wadada
hearly JF-Expert Member Joined Jun 19, 2014 Posts 54,381 Reaction score 80,394 Aug 30, 2019 #9 Hahaha
MR Kilimanjaro JF-Expert Member Joined May 5, 2019 Posts 249 Reaction score 364 Aug 30, 2019 #10 Kila siku nitarudi hapo kama huduma ni kama hizo
google helper JF-Expert Member Joined Jun 11, 2013 Posts 9,667 Reaction score 13,877 Aug 30, 2019 #11 wa familia au sioo moyafricatz said: Imenitokea hii...wewe je???View attachment 1124312 Click to expand...
wa familia au sioo moyafricatz said: Imenitokea hii...wewe je???View attachment 1124312 Click to expand...