Wadada nyoeni sehemu za siri jamani!


ZigiZaga

ZigiZaga

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
838
Likes
565
Points
180
ZigiZaga

ZigiZaga

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
838 565 180
Hii ni hatari sana!

Juzi nikapata Dada mmoja nikamtongoza akakubari, akanipanga siku!

Siku yakwenda kumgegeda sasa hiiiiiii! yaani nilichoona pale mbele nikichaka cheusi tiiiii, mwanaume nikasema isiwe shida, nikajitosa! kesho take sasa nilichokipata mpakaa sasa hivi nasilizia maumivu balaa, aise koni yangu imechanwachanwa balaaa, hapa nimaumivu tu!

Tina mini jamani! napata maumivu mie!
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
8,812
Likes
10,889
Points
280
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
8,812 10,889 280
Usafi kitu cha muhimu katika suala la mapenzi.
Funny thing is... wengi hawajali.. wanajali muonekano wa nje
 
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
1,681
Likes
751
Points
280
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
1,681 751 280
Hii ni hatari sana!

Juzi nikapata Dada mmoja nikamtongoza akakubari, akanipanga siku!

Siku yakwenda kumgegeda sasa hiiiiiii! yaani nilichoona pale mbele nikichaka cheusi tiiiii, mwanaume nikasema isiwe shida, nikajitosa! kesho take sasa nilichokipata mpakaa sasa hivi nasilizia maumivu balaa, aise koni yangu imechanwachanwa balaaa, hapa nimaumivu tu!

Tina mini jamani! napata maumivu mie!
Hahhahahahahahahah haya sasa hivi vivulana why inafunuliwa asali ?

ndio mambo ya kuja kudhalilishwa hum silly :(:(:(:(:(
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,113
Likes
1,857
Points
280
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,113 1,857 280
Hii ni hatari sana!

Juzi nikapata Dada mmoja nikamtongoza akakubari, akanipanga siku!

Siku yakwenda kumgegeda sasa hiiiiiii! yaani nilichoona pale mbele nikichaka cheusi tiiiii, mwanaume nikasema isiwe shida, nikajitosa! kesho take sasa nilichokipata mpakaa sasa hivi nasilizia maumivu balaa, aise koni yangu imechanwachanwa balaaa, hapa nimaumivu tu!

Tina mini jamani! napata maumivu mie!
Huenda kwenye huo msitu kuna vyupa nyembe vyuma chakavu pole sana tatizo kinachowasumbua wanahangaika kukwatua sura wafanane na ngedere sehemu nyingine wanasahau
 

Forum statistics

Threads 1,274,107
Members 490,586
Posts 30,501,243