Jorsiea
JF-Expert Member
- Nov 24, 2017
- 222
- 346
Kumekuwa na tabia ya wadada kupenda kupaka kemikali mdomoni sijui mnaita shedo au lipshine pale mnapokuwa na mtoko ili kunogesha uzuri wenu mliojaaliwa.
Mimi ninawaomba pale unapokuwa na miadi na mpenzi wako na mkaweka ahadi ya kukutana kwa ajili ya show na unafahamu kabisa kuwa wewe ni mpenzi wa mambo yetu yale kabla ya show (denda) msipake hayo madude kwasababu huwa tunajikuta tumeyala na hatujui huko tumboni yana madhara gani.
Majuzi hapa nilipiga show na Binti ambaye kabla alikuwa na mdomo mwekundu kama kasuku ila kumaliza aisee mdomo umekuwa mweusi hadi nikashangaa, nawaomba mtuhurumie kwa hili maana la kutoomba hela limewashinda.
Mimi ninawaomba pale unapokuwa na miadi na mpenzi wako na mkaweka ahadi ya kukutana kwa ajili ya show na unafahamu kabisa kuwa wewe ni mpenzi wa mambo yetu yale kabla ya show (denda) msipake hayo madude kwasababu huwa tunajikuta tumeyala na hatujui huko tumboni yana madhara gani.
Majuzi hapa nilipiga show na Binti ambaye kabla alikuwa na mdomo mwekundu kama kasuku ila kumaliza aisee mdomo umekuwa mweusi hadi nikashangaa, nawaomba mtuhurumie kwa hili maana la kutoomba hela limewashinda.