Wadada mmezidi kuwa artificial, ladha yote mmeipoteza

Wadada mmezidi kuwa artificial, ladha yote mmeipoteza

emkey

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Posts
728
Reaction score
137
Wengi wenu mmezidi kupaka matakataka usoni hadi mnapoteza uhalisia, kunako bedi bed sasa, maharufu makali hadi inakuwa ngumu kukidhi haja. Mwengine huwezi mjua kama ni mzungu au albino, mnatia kinyaa badilikeni.
 
hahahahaaaa! pole ndugu! umeopoa!
punguzen upoaupoa nanyie khaaaaa! kama mkeo piga full stop!!!!!!
 
Wengi wenu mmezidi kupaka matakataka usoni hadi mnapoteza uhalisia, kunako bedi bed sasa, maharufu makali hadi inakuwa ngumu kukidhi haja. Mwengine huwezi mjua kama ni mzungu au albino, mnatia kinyaa badilikeni.

Mkuu, kabla ya kufika kunako bed, hukuyaona hayo?
 
Unamuona kama ukuta usoni na bado ukamkokota had ndani!!
 
Wengi wenu mmezidi kupaka matakataka usoni hadi mnapoteza uhalisia, kunako bedi bed sasa, maharufu makali hadi inakuwa ngumu kukidhi haja. Mwengine huwezi mjua kama ni mzungu au albino, mnatia kinyaa badilikeni.

Bila kusahau makalio feki, na kukamulia ndimu ktk .........!!
 
jamaa kweli atakua kaopoa popo lilojikoboa haswa had kachoka na mixing zake ha ha ha!
 
Unataka ladha...kalambe sukari au chumvi,dunia ya sasa ukikamata we piga maliza ondoka mambo sijui ya ladha na nini we waachie wapishi utaumiza kichwa bure.
 
Vipi mkuu na papuchi nayo ilikuwa ni artificial nini?....Just curious
 
Wengi wenu mmezidi kupaka matakataka usoni hadi mnapoteza uhalisia, kunako bedi bed sasa, maharufu makali hadi inakuwa ngumu kukidhi haja. Mwengine huwezi mjua kama ni mzungu au albino, mnatia kinyaa badilikeni.

kwa nini wanaojichubua unawamithilisha na hao watu,,hasa wa blue...mbona ujumbe ungefika bila kuwagusia hao?....huu ni unyanyapaa kwa hawa watu....
 
wanaume mnabidi muanze kupenda natural mana nyie ndiyo chanzo.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom