Wadada mjifunze kujistiri

marcs

JF-Expert Member
Nov 2, 2016
999
2,000
We ulimwomba kumpiga picha?
Kama hukumwomba umefanya kosa. Kumpiga picha bila ridhaa yake na kuitupia ktk umma
Akijua utakamatwa na kushitaki kwa kosa la kuingilia uhuru wa mtu
 

Ndetirima

JF-Expert Member
Oct 4, 2011
956
1,000
Kafanya vizuri kumpiga Picha ili kuelimisha jamii. Huyo Dada kafamya kosa la kuwasababisha watu wadindishe bila kutaka anastahili kufunguliwa mashtaka.
 

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Dec 20, 2013
2,068
2,000
We ulimwomba kumpiga picha?
Kama hukumwomba umefanya kosa. Kumpiga picha bila ridhaa yake na kuitupia ktk umma
Akijua utakamatwa na kushitaki kwa kosa la kuingilia uhuru wa mtu
Picha haina utambulisho wa mtu hyo mkuu,ndo maana sura haionekani!
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
9,831
2,000
dah kweli wanaume washoka hamna ...wewe wakaa kupiga picha baadala ya kumpigisha maneno ukagegede.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom