Wachina nusura kuuwawa leo!!


Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Wachina wawili nimekuta wakijiuguza majeraha huku wamekaa chini barabara ya Sam Nujoma karibu na Cocacola baada ya kula kipigo toka kwa wananchi wenye hasira kali.
Kutaonana na tabia iliyokithiri ya wenzetu wachina kujichukulia sheria mkononi inasemekana walimpiga hadi kuzirai kijana mmoja ambaye inaelekea aliwafanyia uhuni au kuwaibia, sehemu za Mwenge, Majembe Auction Mart.
Wananchi na watu waliokuwa karibu walijibu mapigo kwa kuanza kuwarushia mawe.Hawa jama wa Kichina wakaliacha gari lao lilokuwa na mbao na walijaribu kukimbia kuelekea Cocacola lakini ndio kundi la watu lilivyoendelea kuwa kubwa na mawe kuongezeka.
Wachina hao ambao inasemekana wanamiliki kiwanda cha mbao sehemu za Mikocheni maarufu kama "Kwa Mpemba Osama" nimewakuta wamekaa chini wakisubiri polisi.
Hata hivyo vile vile inasemekana kisago alichopewa kijana laiyetaka kuwaibia kilikuwa ni kikubwa na kijana kaumia vibaya sana.
 
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
1,339
Likes
15
Points
135
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
1,339 15 135
mliwapeleka hospitali???
 
K

Kwidikwidi

Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
27
Likes
1
Points
0
K

Kwidikwidi

Member
Joined Aug 19, 2011
27 1 0
Wacha wapigwe, washazid hao jamaa, yaan hii nchi wamefanya kama ya kwao, sasa kwakuwa walijifanya sheria mkonon acha wafundishwe adabu.. lol
 
Big One

Big One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
760
Likes
1
Points
35
Big One

Big One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
760 1 35
wangewaibia na mbao zao wanaleta wenyeji kwenye nchi ambayo sio yao
 
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
4,808
Likes
174
Points
160
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
4,808 174 160
watanzania wenzangu tumeanza matendo ya ubaguzi wa rangi,dini na mwisho itakua ukabila.hawakupaswa kujichukulia sheria mkononi kumwadhibu aliyewaibia,na haikua sawa watanzania wenzangu kujichukulia sheria mkononi kuwapiga wachina.tukumbuke na sisi tunao watanzania kibao nje ya nchi,wakifanyiwa hivi tutafurahia? Tafakari.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
watanzania wenzangu tumeanza matendo ya ubaguzi wa rangi,dini na mwisho itakua ukabila.hawakupaswa kujichukulia sheria mkononi kumwadhibu aliyewaibia,na haikua sawa watanzania wenzangu kujichukulia sheria mkononi kuwapiga wachina.tukumbuke na sisi tunao watanzania kibao nje ya nchi,wakifanyiwa hivi tutafurahia? Tafakari.
<br /> <br / kwahiyo wachina wako juu ya sheria mana wao ndo wameanza kutembeza kichapo??
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
<br /> <br / kwahiyo wachina wako juu ya sheria mana wao ndo wameanza kutembeza kichapo??
nafikiri sasa naanza kuelewa kwa nini mwizi au mla rushwa huko China anapigwa risasi.
 
M

mbweta

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
600
Likes
7
Points
35
M

mbweta

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
600 7 35
Mbona sie wabongo ce kwa ce tunachukuliana sheria mkononi unajua kabisa mwizi ni flan hata ukimkaushia utamfwata kwao na kumuonya,ila tunamvika tairi tunamwasha moto. Bora hao wachina walichia uhai.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Acha uzuzu weweeeeee,,,,,,,,,,,umeielewa post???????hata wanaotuibia ni wageni na wanaua vijana kwa unga wengi wao ni hawa watu weupe
watanzania wenzangu tumeanza matendo ya ubaguzi wa rangi,dini na mwisho itakua ukabila.hawakupaswa kujichukulia sheria mkononi kumwadhibu aliyewaibia,na haikua sawa watanzania wenzangu kujichukulia sheria mkononi kuwapiga wachina.tukumbuke na sisi tunao watanzania kibao nje ya nchi,wakifanyiwa hivi tutafurahia? Tafakari.
<br />
<br />
 

Forum statistics

Threads 1,215,058
Members 463,005
Posts 28,534,008