Wachezaji wa Serengeti Boys wanatoka vilabu gani?


Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,829
Likes
463
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,829 463 180
Wakuu, nimekuwa najiuliza TFF ni shirikisho au klabu kama Mtibwa, maana kama TFF ni shirikisho basi tungepewa majina ya wachezaji wa timu za Taifa na vilabu wanavovichezea lakini ni wachezaji wa timu ya wakubwa tu ndo wanatoka katika vilabu tena wengi ni tokea vilabu vitatu tu vya Dar. Wachezaji vijana (wa umri wowote) na wasichana hawa ni kutokana na bonanza tu. Uongozi wa TFF haujajibadilisha na kujiona ni wa taifa lote la Tanzania hivo wanatakiwa kuhakikisha vilabu vyote hasa vya ligi kuu vinakuwa na wachezaji hao wapende wasipende. Kwa mtindo huu basi TFF nayo ishiriki katika ligi maana ni kama klabu. Msikie rais wake alivowaahidi vijana wa Serengeti kana kwamba ni timu yake! Badilikeni, wenzetu hawako hivo. Kuiga vya England tunashindwa basi tujaribu vya Iceland basi.
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,345
Likes
20,081
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,345 20,081 280
ukisikia bajeti ya serikali kwenye wizara ya michezo ndio utajua hatupo serious kwa chochote inji hii
 

Forum statistics

Threads 1,236,025
Members 474,927
Posts 29,243,709