Wachambuzi wa soka bongo vihiyo........................................... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachambuzi wa soka bongo vihiyo...........................................

Discussion in 'Sports' started by only83, Mar 10, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,144
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Moja ya sifa ya mchambuzi makini katika jambo lolote ni lazima awe na ufahamu wa hali ya juu wa jambo analolichambua....siku za hivi karibuni baada ya kuvamiwa na ukoloni mambo leo katika soka na tukajikuta tumelowea kushabikia timu za ulaya kama Man U,Man City,Arsenal,Chelsea nk wamejitokeza wachambuzi ambao mimi sichelei kusema kuwa ni vihiyo..wao kazi yao ni kukariri majina ya wachezaji na kutudanganya kwa uwezo wao wa kukariri majina magumu ya kizungu....Kasomeni kwanza sio mnatuletea ujanja ujanja tu...................
     
Loading...