Wabunge wa CCM walazimishwa kwa nguvu kuingia bungeni kumnusuru Tulia Ackson


kilaza mjanja

kilaza mjanja

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2016
Messages
661
Likes
1,135
Points
180
kilaza mjanja

kilaza mjanja

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2016
661 1,135 180
Katika hali ya kushangaza na kusikitisha kabisa na yenye muendelezo wa ubabe na kuhadaa wananchi Wabunge wa CCM wanalamika kuwa wanalazimishwa kuja na kuingia Bungeni kwani bunge halina radha kwani Naibu Spika hafuati kanuni na taratibu, sasa wanatakiwa kujieleza kamati kuu ya CCM.
13495334_1068754283171884_1298954110054941752_n-jpg.360851

photo.php?fbid=1068754283171884&set=a.393117167402269.76597.100001119678825&type=3
Peter Msigwa - Wabunge wa ccm wanalamika kuwa... | Facebook
photo.php?fbid=1068754283171884&set=a.393117167402269.76597.100001119678825&type=3

photo.php?fbid=1068754283171884&set=a.393117167402269.76597.100001119678825&type=3&theater

photo.php?fbid=1068754283171884&set=a.393117167402269.76597.100001119678825&type=3
 
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
2,116
Likes
1,233
Points
280
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2012
2,116 1,233 280
Weka picha tena nadhani haifunguki
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,558
Likes
15,465
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,558 15,465 280
Huku ni kuchanganyikiwa kwa CCM, kiukweli karibia wabunge wote wa CCM wanadesa michango mingi toka Upinzani.

Sasa karibia wabunge wote vichwa toka Upinzani wako nje, kwa hiyo wamebaki kuangaliana tu kiasi cha wengine kuona haina haja ya kuhudhuria Bungeni.!
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,077
Likes
13,785
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,077 13,785 280
Kuingia bungeni sio swala la hiari .WApiga kura wamewapigia kura wabunge waingie bungeni sio wajichagulie kama wanataka kuingia au hawataki.Ningekuwa Dodoma ningenunua rungu niwakimbize wabunge wa UKAWA waingie bungeni kwa nguvu.Kazi waliyotumwa ni kuwemo bungeni sio nje ya bunge vikao vinapoendelea.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,658
Likes
6,231
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,658 6,231 280
Kama ni kweli itakuwa ni kali ya mwaka kwani kuna mtu anawashika mikono na kuwavutia ndani ya bunge au wanalazimishwaje
 
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,708
Likes
1,036
Points
280
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,708 1,036 280
B

Brigedia Chan-ocha

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
1,205
Likes
2,051
Points
280
B

Brigedia Chan-ocha

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
1,205 2,051 280
Si kweli kwamba wanalazimishwa kuingia Bungeni yawezekana kuna hoja nzuri Zaidi ila kwa hii sababu si kweli kwa sababu ni Jukumu la Wabunge kuingia bungeni ndio kazi yao, yaan ofisi yao kuu ni Bungeni, sasa iweje walazimishwe kuingia bungeni?

Ni kama mwanafunzi wewe ofisi yako ni Darasani, sasa iweje ulazimishwe kuingia darasani?
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,003
Likes
76
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,003 76 145
Anayelazimisha waingie na anayewalazimisha watoke nje ni nani anawatendea haki?
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,760
Likes
49,647
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,760 49,647 280
Tulia atawasumbua sana ccm, nguvu zake zinatoka juu
 
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
1,138
Likes
703
Points
280
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
1,138 703 280
Muda wakingali wananufaika na saccos yao hawewezi kuacha kuingia bungeni. Muhimu kwao ni kupata fedha mambo yao yenda
 
H

Hwasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
1,278
Likes
643
Points
280
H

Hwasha

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
1,278 643 280
Si kweli kwamba wanalazimishwa kuingia Bungeni yawezekana kuna hoja nzuri Zaidi ila kwa hii sababu si kweli kwa sababu ni Jukumu la Wabunge kuingia bungeni ndio kazi yao, yaan ofisi yao kuu ni Bungeni, sasa iweje walazimishwe kuingia bungeni?

Ni kama mwanafunzi wewe ofisi yako ni Darasani, sasa iweje ulazimishwe kuingia darasani?
Ingependeza tungejulishwa nani anawalazimisha ili tupime nani ana manufaa ya nchi maana tumeambiwa humu JF kuwa kuna kiongozi wa kambi ya pili anawalazimisha wasiingie bungeni.Tujadili yupi ana akili inayofanya kazi sawasaw anayelazimisha waingie bungeni au anayewalazimisha wasiingie ila anawataka \
 
Em Foo Sii

Em Foo Sii

Senior Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
132
Likes
60
Points
45
Em Foo Sii

Em Foo Sii

Senior Member
Joined Apr 20, 2016
132 60 45
Kuingia bungeni sio swala la hiari .WApiga kura wamewapigia kura wabunge waingie bungeni sio wajichagulie kama wanataka kuingia au hawataki.Ningekuwa Dodoma ningenunua rungu niwakimbize wabunge wa UKAWA waingie bungeni kwa nguvu.Kazi waliyotumwa ni kuwemo bungeni sio nje ya bunge vikao vinapoendelea.
Huu ndio uchochezi unaopigiwa kelele kila siku,sasa kusema hivyo unamaanisha nini
yani waliopo dodoma wafanye kitendo hicho ama?
Lakini nadhani unatambua kitendo hicho ni ukiukwaji wa sheria.
Mods
 

Forum statistics

Threads 1,236,906
Members 475,327
Posts 29,271,945