Wabongo acheni kujivika "uzungu"

Wabongo acheni kujivika "uzungu"

Maguge Maguge

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2016
Posts
2,734
Reaction score
1,781
Hapa jamvini kama kulivyo kwingine kokote watu walipo wengi hakukosi maneno yasiyo sanifu;

kuna makosa ya Typinng error, Lugha na hata makosa ya makusudi katika uandishi kama mtindo,
pia huwa kuna kukosoana ktk yote hayo;

lakini tunachokomalia zaidi ni makosa ktk matumizi ya kiingereza; je hii ni sahihi na si kujivika uzungu?

tukosowane kwa staha, wala usijione bora kwa kujua kizungu maana na mimi najua kichina, au kisukuma hata kigogo ila we hukijui!

Sipendi vitabia uchwara hivyo!!
 
kuna wengine uzungu ni dini yao sa unavyowaambia waache inabidi uwaambie wahamie dini gani
Ha ha ha ha!
Dini na Lugha siyo kitu kimoja, yakichanganywa haya mawili ujue kuna shida ktk mfumo!
 
Uzungu ni nini mkuu, mbona km umebanwa na stress tu!
Hakuna cha stres wala starehe, kupenda vya wageni kuliko vyenu ni tabia mbaya!
we mi nachati zangu hapa, nataka kutia ka mstari kamoja "aiem taiping tu rait ze positi" taarifa ikiingia kwenye simu yako tu unaanza kunichamba, mbona kiswahili hamtukosoi??
 
Hapa jamvini kama kulivyo kwingine kokote watu walipo wengi hakukosi maneno yasiyo sanifu;

kuna makosa ya Typinng error, Lugha na hata makosa ya makusudi katika uandishi kama mtindo,
pia huwa kuna kukosoana ktk yote hayo;

lakini tunachokomalia zaidi ni makosa ktk matumizi ya kiingereza; je hii ni sahihi na si kujivika uzungu?

tukosowane kwa staha, wala usijione bora kwa kujua kizungu maana na mimi najua kichina, au kisukuma hata kigogo ila we hukijui!

Sipendi vitabia uchwara hivyo!!
Mtu asiyetamani kujifunza lugha za walimwengu wenzake anakosa ujuzi na maarifa (ujanja) wa wengine duniani. Mtu huyo akifika kiwango cha KUJIVUNA kwa kutojua lugha zaidi ya alipozaliwa huyo si mjanja; ni MJINGA.
 
Mtu asiyetamani kujifunza lugha za walimwengu wenzake anakosa ujuzi na maarifa (ujanja) wa wengine duniani. Mtu huyo akifika kiwango cha KUJIVUNA kwa kutojua lugha zaidi ya alipozaliwa huyo si mjanja; ni MJINGA.
Elewa mantiki ya hoja ili uoneshe welevu wako!
 
Hapa jamvini kama kulivyo kwingine kokote watu walipo wengi hakukosi maneno yasiyo sanifu;

kuna makosa ya Typinng error, Lugha na hata makosa ya makusudi katika uandishi kama mtindo,
pia huwa kuna kukosoana ktk yote hayo;

lakini tunachokomalia zaidi ni makosa ktk matumizi ya kiingereza; je hii ni sahihi na si kujivika uzungu?

tukosowane kwa staha, wala usijione bora kwa kujua kizungu maana na mimi najua kichina, au kisukuma hata kigogo ila we hukijui!

Sipendi vitabia uchwara hivyo!!

Siyo kila mzungu ni mwingereza! Panua maarifa!
 
Siyo kila mzungu ni mwingereza! Panua maarifa!
Pia kuna wazungu hawajui kiingereza. Hata Kiswahili kwa sasa hakina hadhi tena. Watu wanaandika maneno ya kiswahili utafikiri siyo wazungumzaji wa Kiswahili. Harafu, apana, ela, sa, xaxa, na mengine.
 
wamekusikia mzee baba....pole kwa yaliokupata.

[HASHTAG]#Atubu[/HASHTAG]
 
Back
Top Bottom