wa mikoani wakienda dar wakirudi


A

abunerimgaya

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
78
Points
0
Age
29
A

abunerimgaya

Member
Joined Nov 13, 2012
78 0
kuna jamaa yangu nipo nae hapa
ananiboa kinouma
yeye aliendaga Dar
sasa kila sehemu akiiona kwenye
tv
utaskia
coco beach iyo
mala karia koo iyo
mala akiyaona maji baharini
anaxema yanapungua kinoma
duh!
Iv we m2 ukienda dar umekaa
wiki moja ukirudi huku mikoani
hadi rafudhi inabadilika
duh!
2badilike bhanaaa
tena bola angekua mwana mke
sasa mwanaume
duh!
Kaniboa sanaaa
 
DAWA YA SIKIO

DAWA YA SIKIO

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
984
Points
195
DAWA YA SIKIO

DAWA YA SIKIO

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
984 195
Pole sana mkuu! Mijitu kama hiyo huwa inaitwa minyangema.

Naona una hasira hadi ukaamua kujiunga jf umpake live.
KARIBU SANA.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,731
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,731 2,000
Wanaitwa mburula hao watu wa namna hii
 
A

abunerimgaya

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
78
Points
0
Age
29
A

abunerimgaya

Member
Joined Nov 13, 2012
78 0
asante kwa kunikaribisha
ndo nimefikafika
naipenda xanaaaaaaaa
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,177
Points
2,000
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,177 2,000
Makubwa hayo. Akienda tena na kurudi si itakuwa balaa?
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,257
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,257 1,195
Pole yako, au unamwonea donge kwa kufika dari salama?
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
pia wewe inatakiwa ubadilike hiyo xana ndo nini kweli nyani hajioni.........
ndio swaga za uandishi wa vijana hizo siku hizi..
Sijui wanazitoa wapi..
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Points
1,195
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 1,195
Hivi Xaaana ndio nini? Mbona mnatuletea mambo ya kijinga wazee wenu? Hebu kueni na adabu ala! Mtarudi kulee 0713!
 
MatikaC

MatikaC

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,199
Points
1,225
MatikaC

MatikaC

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,199 1,225
yale yale mtu mnaangalia movie anasema pale New York...kumbe movie ilishutiwa chicago
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,710
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,710 2,000
Hivi Xaaana ndio nini? Mbona mnatuletea mambo ya kijinga wazee wenu? Hebu kueni na adabu ala! Mtarudi kulee 0713!
Hata neno ukarabati halikuwepo kwenye kamusi lakini baadaye likaingizwa. Walikuwepo wabishi kama wewe wanaodhani lugja haikui
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,089
Points
2,000
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,089 2,000
kuna jamaa yangu nipo nae hapa
ananiboa kinouma
yeye aliendaga Dar
sasa kila sehemu akiiona kwenye
tv
utaskia
coco beach iyo
mala karia koo iyo
mala akiyaona maji baharini
anaxema yanapungua kinoma
duh!
Iv we m2 ukienda dar umekaa
wiki moja ukirudi huku mikoani
hadi rafudhi inabadilika
duh!
2badilike bhanaaa
tena bola angekua mwana mke
sasa mwanaume
duh!
Kaniboa sanaaa
Huyo jamaa yako ajapiga picha pale manzese kwenye daraja kweli??
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 1,250
Muongo hizo ndio swaga sako za kiboya
 

Forum statistics

Threads 1,284,371
Members 494,064
Posts 30,822,998
Top