Binti Magufuli
JF-Expert Member
- Apr 2, 2011
- 7,479
- 5,161
Sometimes you better keep your fingers and not bother. Try to imagine suala la Taasisi ya kidini kukosa kozi mtu analianziashia hoja hivi huwezi tambua kuwa huyu mtu ana lake jambo ila ameshindwa kwenda straight na anaanzia mbali tu vyuo vingapi havifundishi sheria na sio sheria tu Engineering, medicine, mbona vyuo vya serikali havifundishi theology na watu hawaulizi. Itafika hatua tutaanza kuulizana hata mavazi sasa kwanini unavaa suti. Vitu vingine heri kunyamaza tu
Sometimes watu wana agenda zao ila wanatafuta tu namna ya kuzianzishaHuwezi kuchangia hoja bila kutoa lugha chafu? Hilo ndio swala.....! Kua mstaarabu siku moja moja..!
Wanakuacha hoi kwa lipi labda? Shikilia kile ulichonacho wala hutaona shina duniani..!Mkuu LLB maana yake Latin legum Baccal...nimesahau hapo..
All laws of this world all are from CANON LAWS....
CANON LAWS is the mother of secular and Religious Laws..
Labda tungemuomba Dr. Slaa aje hapa atuambie atudadavulie....Sasa Wasabato hawasomi sheria kwa kuwa automaticclay watakuwa wana study sheria za kanisa Katoliki kwa asilimia kubwa.....
Kanisa katoliki huwa pia linajulikana kaka LATIN CHURCH..Tafuta kirefu cha LLB....
Wasabato huwa wananiacha hoi..
Absolutely sasa dada angu. Hamna tofauti na mtu anayekuja kukuuliza kwanini wewe husomei udaktari kwanini unasomea uhandisi hivi huyo mtu unamjibuje.Hapa kuna something beyond....taasisi Ina Uhuru wa kuamua kile itakacho na kile isichotaka.
Hapo umenena nduguWanakuacha hoi kwa lipi labda? Shikilia kile ulichonacho wala hutaona shina duniani..!
Untasie sitongie toka mwaka uanze.
Sometimes you better keep your fingers and not bother. Try to imagine suala la Taasisi ya kidini kukosa kozi mtu analianziashia hoja hivi huwezi tambua kuwa huyu mtu ana lake jambo ila ameshindwa kwenda straight na anaanzia mbali tu vyuo vingapi havifundishi sheria na sio sheria tu Engineering, medicine, mbona vyuo vya serikali havifundishi theology na watu hawaulizi. Itafika hatua tutaanza kuulizana hata mavazi sasa kwanini unavaa suti. Vitu vingine heri kunyamaza tu
Hapo umenena ndugu
Haya basi ngoja niwaache...
Kama haikuandikwa rasmi kwenye dogma zenu basi jueni huo ndo ulikuwa msimamo wa kanisa lenu..
shule za sekondari zenyewe hazifiki hata 10, najua shule ya Parane na Suji tu, ila kama nimesikia wana chuo kingine huko Tabata kinahusiana na issue za aviation?Only.!??
Absolutely sasa dada angu. Hamna tofauti na mtu anayekuja kukuuliza kwanini wewe husomei udaktari kwanini unasomea uhandisi hivi huyo mtu unamjibuje.
Untasie sitongie toka mwaka uanze.
Unajua mimi sikujua kuna vita baridi humu, watu wanaleta udini na huwa sipendi kabisa kukashifu, kuongea na kudharau kile anachoamini mwenzangu..!
Sijui Eiyer alikusudia nini lakini ikiwa ni kwa ajili ya kukashifu, atakuwa amepungukiwa sana..
Sometimes you better keep your fingers and not bother. Try to imagine suala la Taasisi ya kidini kukosa kozi mtu analianziashia hoja hivi huwezi tambua kuwa huyu mtu ana lake jambo ila ameshindwa kwenda straight na anaanzia mbali tu vyuo vingapi havifundishi sheria na sio sheria tu Engineering, medicine, mbona vyuo vya serikali havifundishi theology na watu hawaulizi. Itafika hatua tutaanza kuulizana hata mavazi sasa kwanini unavaa suti. Vitu vingine heri kunyamaza tu
Wakuu,
Jana nilijuwa na jamaa zangu na niliwauliza kuhusu chuo kizuri cha sheria kwakuwa kuna jamaa yangu anahitaji
Katika mazungumzo hayo kuna jamaa alitaja chuo kumoja cha kisabato ndipo jamaa yetu akasema kuwa vyuo vya kisabato havitoi degree hiyo kwasababu ya kidini,nilishangaa
Bahati mbaya pale hakukuwa na mtu mwenye majibu sahihi ya maswali yangu,naombeni mnijuze kama hili lina ukweli na kama ni kweli ni kwanini
Karibuni Ntuzu Ishmael Mkuu wa chuo charminglady Basluma Original Otorong'ong'o Nkwesa Makambo Lisa Valentine na wengine ...
Do we need Adventist lawyers?
By Karnik Doukmetzian, Esq.
Twenty ago, as my generation was considering its career choices, becoming an Adventist lawyer was seldom an option in many countries.
Church members would take aside those who wanted to study law and counsel them to choose another career. Misperception of the role of a lawyer led to misdirected advice, often resulting in frustration among young people. They
wanted to serve their fellow believers and the community at large through the legal profession, but their church preferred that they enter the ministry or become teachers or physicians.
I recall an incident just after I had graduated from law school. I was participating in a church program on religious liberty when a member asked me pointedly, How can you be an Adventist and a lawyer at the same
time? I have even heard some people say that Ellen White had warned against such a career choice.
The fact is that Ellen White gave a quite differentbut still challengingcounsel on this subject: It requires more grace, more stern discipline of character, to work for God in the capacity of a lawyer, carrying the precepts of Christianity into the ordinary business of life, than to labor as an acknowledged missionary in the open field. It requires a strong spiritual
nerve to bring religion into the. business office [shall we say, courtroom?], sanctifying the details of everyday life, and ordering every transaction to the standard of Gods Word. But this is what the Lord requires.
...........................
wasabato hawawezi kuwa na idea ya kuwa na chuo kiuu,wao wanajua tu biblia na kubishana kuhusu hiyo biblia
tena wasabato wa hapa kwetu tuna udhaifu sana ndo maana haya yote yanatokea. Wasabato wa haswa wapo tena wapo. Nenda kenya nenda Uganda kaangalie institute za wasabato anza na shule hospitali they are Good na kizuri zinatoa huduma kwa dini zote na hata watu wa madhehebu mengine wanaisifu huduma zao huku wakiendelea na majanisa yao. Hizi dini hata waliozileta walipeshana kimawazo na hata leo wanapishana ila sio kufikia hatua ya kutukanana na kudhalilishanaWewe ni mwongo mbona wanachuo hapa Tanzania kinaitwa University of Arusha! Kenya kipo University of Eastern African Baraton, Uganda Bugema University,Rwanda Kipo,DRC,zimbabwe,south africa Ulaya na marekani ndiyo usiseme vipo kibao! wewe ni mwongo unaaandika mambo usiyo jua bora ukae kimya kama hujui kitu.
Ndio maana mnaambiwa, kama hujui uliza, kama hutaki kuuliza basi kaa kimya. Ukiongea hivyo unaonekana wa ajabu.shule za sekondari zenyewe hazifiki hata 10, najua shule ya Parane na Suji tu, ila kama nimesikia wana chuo kingine huko Tabata kinahusiana na issue za aviation?
oooi, natonga mtaso nekihunduka nkichie kaguro kangu kafwii, uuuuwiii