Vyuo vimeamua kucheza rafu: TCU iweni makini.


M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,038
Likes
3,524
Points
280
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,038 3,524 280
Kwa mshangao mkubwa nimeona vyuo vikuu vikicheza rafu na kusababisha maumivu makubwa kwa wanafunzi. Nina uhakika na rafu hizo. Kuna jamaa Yangu alikuwa amechaguliwa vyuo vinne, na akaamua kuthibitisha chuo kimoja kilichokuwa cha kwanza kutoa kutoa jina lake. Alithibitisha kwa SMS na online mapema kabisa 07/10/2017.

Cha kushangaza ametokea kwenye orodha ya wanafunzi walioomba tena second round kwenye vyuo vingine viwili! Kati ya vyuo hivi viwili kimoja alikuwa amechaguliwa ile awamu ya kwanza lakini hakuthibitisha. Sasa wamedanganya kuwa aliomba tena chuo hicho second round kwa kozi hiyo hiyo waliyokuwa wamemchagua first round lakini hakuthibitisha! Hata mantiki ya rafu hiyo haina kichwa wala miguu.

Chuo cha pili wanachodai aliomba second round ukweli ni kwamba alikuwa ameomba first round chuo hicho na hawakumchagua katika hiyo first round japo ndiyo chuo alichokuwa anakipenda kwa kozi hiyo. Sasa wameamua kudanganya kuwa aliomba second round na wakamchagua kitu ambacho siyo kweli.

Athari ya rafu hizo kwa mwanafunzi ni kutokupangiwa mapema au kutokupangiwa kabisa mkopo maana inaonekana hatima yake bado haikajulikana hivyo TCU kushindwa kuwasilisha taarifa zake heslb kwa wakati.

Ninawataka TCU wawaagize viongozi wa vyuo hivi wawasilishe ushahidi kuthibitisha madai yao kuwa wanafunzi wameomba tena kudahiliwa kwao baada ya kuwa wamedahiliwa na kuthibitishwa kwenye vyuo vilivyowadahili awamu ya kwanza!

Vinginevyo hasara waliyosababisha jina lichelewe kupelekwa Heslb waifidie wao. Natoa siku tatu baada ya hapo nitátafuta msaada wa kisheria niwapeleke mahakamani!
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,038
Likes
3,524
Points
280
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,038 3,524 280
Kwanza haiingii akilini! Haiwezekani MTU ukaomba chuo kwenye second round kwa kozi hiyo hiyo uliyoikosa kwenye first round kwa chuo hicho hicho. Naona walipoona kuwa kuna wengi hawakuthibitisha kwenye chuo chao, wakaamua kuwarudia waliowatosa lakini wakajifanya kuwa wameomba second round! Kilichonikera ni kusababisha jina LA mtoto libaki kwenye sintofahamu TCU hivyo huenda ikawa ndiyo sababu ya mtoto kutokupata mkopo mpaka sasa na anahangaika kweli! Lazima niwashughulikie!
 
chandeliar

chandeliar

Member
Joined
Oct 6, 2017
Messages
17
Likes
1
Points
5
chandeliar

chandeliar

Member
Joined Oct 6, 2017
17 1 5
Kwanza haiingii akilini! Haiwezekani MTU ukaomba chuo kwenye second round kwa kozi hiyo hiyo uliyoikosa kwenye first round kwa chuo hicho hicho. Naona walipoona kuwa kuna wengi hawakuthibitisha kwenye chuo chao, wakaamua kuwarudia waliowatosa lakini wakajifanya kuwa wameomba second round! Kilichonikera ni kusababisha jina LA mtoto libaki kwenye sintofahamu TCU hivyo huenda ikawa ndiyo sababu ya mtoto kutokupata mkopo mpaka sasa na anahangaika kweli! Lazima niwashughulikie!
Nakuna wengine hawajapata kabisaaa hatari chuo cjui watafanyaje
 
Microsafi

Microsafi

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2015
Messages
328
Likes
65
Points
45
Microsafi

Microsafi

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2015
328 65 45
kwani lazima muende vyuo!......
 
F

foramen

Senior Member
Joined
Jul 27, 2016
Messages
127
Likes
35
Points
45
F

foramen

Senior Member
Joined Jul 27, 2016
127 35 45
Kuna matatizo mengi sana
Kuna rafiki yangu wamemuweka kweny orodha ..et hajathibitisha chuo chochote wakat alishathibitisha tayar
 
Nipe Andiko

Nipe Andiko

Senior Member
Joined
Jan 20, 2017
Messages
154
Likes
133
Points
60
Nipe Andiko

Nipe Andiko

Senior Member
Joined Jan 20, 2017
154 133 60
MBONA UNAONGEA KAMA MTU MWENYE AMRI ? UMETOA SIKU 3....
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,106
Likes
3,432
Points
280
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,106 3,432 280
Kwanza haiingii akilini! Haiwezekani MTU ukaomba chuo kwenye second round kwa kozi hiyo hiyo uliyoikosa kwenye first round kwa chuo hicho hicho. Naona walipoona kuwa kuna wengi hawakuthibitisha kwenye chuo chao, wakaamua kuwarudia waliowatosa lakini wakajifanya kuwa wameomba second round! Kilichonikera ni kusababisha jina LA mtoto libaki kwenye sintofahamu TCU hivyo huenda ikawa ndiyo sababu ya mtoto kutokupata mkopo mpaka sasa na anahangaika kweli! Lazima niwashughulikie!
Haya majanga sijui tutayamaliza vipi. Kijana anaambiwa ameomba tena bada ya kuwa approved wakati alisha confirm. Mwingine ana ambiwa hakuconfirm ana mutliple admissions ukweli alikonfirm kitambo halafu wamempachika program ambayo hakuomba (hana vigezo) na waka acha ile aliomba, akapata na ku-konfirm. Hawa wote wawili bado hawajapata mkopo. Sioni watafikiriwa na nani mkopo wa style hii
 
wise master

wise master

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
994
Likes
440
Points
80
wise master

wise master

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
994 440 80
Safi sana kwa kuamua kuchukua maamuzi ya kwenda mahakamani ,mkuu mimi wamenizungusha nimechoka sasa ,naomba tuungane tupeleke madai mahakamani maana kukaa kimya ni kujinyima haki zetu wenyewe haiwezekani tupelekeshwe kiasi hichi ,please tutafutane by Email wisdombaga@gmail.com
 
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,929
Likes
3,366
Points
280
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,929 3,366 280
TCU iweni makini
Hakunaga Kiswahili cha hivo.
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,038
Likes
3,524
Points
280
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,038 3,524 280
Safi sana kwa kuamua kuchukua maamuzi ya kwenda mahakamani ,mkuu mimi wamenizungusha nimechoka sasa ,naomba tuungane tupeleke madai mahakamani maana kukaa kimya ni kujinyima haki zetu wenyewe haiwezekani tupelekeshwe kiasi hichi ,please tutafutane by Email wisdombaga@gmail.com
Asante mkuu tutawasiliana. Haiwezekani watu kucheza na maisha ya watu!
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,038
Likes
3,524
Points
280
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,038 3,524 280
TCU iweni makini
Hakunaga Kiswahili cha hivo.
Weka sahihisho! Lakini pia kwenye kiswahili sanifu hakuna neno : hakunaga! Unajaribu kumtoa MTU kwenye shimo ambalo hata wewe uko humo umetumbukia!
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,038
Likes
3,524
Points
280
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,038 3,524 280
MBONA UNAONGEA KAMA MTU MWENYE AMRI ? UMETOA SIKU 3....
Hakuna mubembeleza MTU aliyefanya forgery kusingizia MTU kaomba second round wakati siyo kisha kusababisha madhara kwenye mchakato mzima wa udahili na uombaji wa mkopo!
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,752