Vyuo gani vinatoa masters za ukaguzi wa elimu?

Wazo la kabwela

JF-Expert Member
Feb 13, 2013
1,672
2,000
husika na mada hapo juu

jee ni chuo/vyuo gani vinavyotoa masters za ukaguzi wa elimu hapa tanzania na je?? ada zake zikoje??
 

Mwalimu Ntuntu

JF-Expert Member
Jun 3, 2016
279
250
husika na mada hapo juu

jee ni chuo/vyuo gani vinavyotoa masters za ukaguzi wa elimu hapa tanzania na je?? ada zake zikoje??
Sina uhakika kama kuna chuo kinatoa specific masters ya ukaguzi wa shule kwa sasa. Maana hata diploma yake pia ni ngeni ktk dunia hii...ndo kwanza imeanza!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom