Vyumba vinapangishwa Mbagala kuu

Vyumba vinapangishwa Mbagala kuu

eddy brown

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Posts
414
Reaction score
314
Kuna master, chumba na sebule jiko, choo na store (laki moja) Chumba peke yake kuna cha elf 40 na cha elf 30. Maji yapo, vyumba vipo karibu kabisa na stand mpya ya Mbagala kuu.

Mawasiliano: 0715886671
 
Kweli chumba kikubwa hasa hicho cha laki... Nmekipenda Sana na hiyo rangi yake imesimama
 
Weka picha kwasababu nilichotaka kuandika nimekusamehe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom