vyeti vya kidato cha nne


N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
575
Likes
18
Points
35
Age
33
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
575 18 35
habari zenu...

naomba kuuliza. hivi vyeti vya kidato cha nne huwa vinatoka lini baada ya mtihani. kuna mdogo wangu alimaliza mwaka 2008 je sasa anaweza kupata cheti??
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,191
Likes
1,498
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,191 1,498 280
Tayari vilishatoka. Huwa ni ndani ya miaka 2 vikichelewa saaaaana, yaani saaaana.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
habari zenu...

naomba kuuliza. hivi vyeti vya kidato cha nne huwa vinatoka lini baada ya mtihani. kuna mdogo wangu alimaliza mwaka 2008 je sasa anaweza kupata cheti??
Mkuu kama alipata division zero hapati cheti, ni angalizo tu!
 
S

sky_haf

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
226
Likes
2
Points
0
S

sky_haf

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
226 2 0
mara nying hutoka miezi 2 mpaka 3 baada ya kutoka matokeo
 
S

sky_haf

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
226
Likes
2
Points
0
S

sky_haf

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
226 2 0
vyote vishatoka vimebaki kwa wale ambao hawajapata majibu tu
 

Forum statistics

Threads 1,238,998
Members 476,289
Posts 29,339,451