Vyama imara vya siasa ndivyo vilivyosaidia Magufuli kupata urais


mbikagani

mbikagani

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
2,702
Likes
1,147
Points
280
mbikagani

mbikagani

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
2,702 1,147 280
Ukiangalia mchakato mzima wa uteuzi wa wagombea ndani ya CCM utakubaliana nami kuwa bila ya kuwa na vyama tishio kwa CCM, Magufuli urais kwake ulikuwa ndoto.Pale ndani ya CCM na wajumbe wa halmashauri kuu, ni wachache sana walikuwa na mtazamo wa kumpitisha Magufuli ku contest nafasi ya urais.

Magufuli anapaswa kufahamu hili kwamba, mchango wa vyama vya siasa katika maendeleo ya nchi hii ni tofauti sana na vile yeye anavyozani.Kimsingi yule aliyeikubali ile 20% ya wale waliopendekeza kuwepo kwa vyama vingi vya siasa mwaka 1992 aliona mbali sana.Si vyema kwa rais wetu kubeza vyama vya siasa na kuviona vinamcheleweshea ahadi zake kwa wananchi.

Ni vyema atambue hili kwamba ili kuwa na maendeleo endelevu ni vyema jamii ishirikiane katika kuyaleta hayo maendeleo pamoja na kuyasimamia.Unaweza kuwa na maendeleo lakini bila kuwa na maelewano maana nzima ya maendeleo haipo, kwani ikifika wakati wa kunyang'anyiana fito, hayo maendeleo hupotea kama upepo.Ni vyema atambue kuwa vyama hivi ndivyo vimemfanya leo hii awe raisi, ni bora avisikilize na ashirikiane navyo ili kuleta maendeleo endelevu.

By mpenda maendeleo.
 
CONSTRUCTIVE THOUGHT

CONSTRUCTIVE THOUGHT

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,165
Likes
313
Points
180
CONSTRUCTIVE THOUGHT

CONSTRUCTIVE THOUGHT

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,165 313 180
Does Mr. President Magufuli refuse to cooperate with the opposite political alliance in bringing Tanzania development?
 
I

Incredible

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
964
Likes
1,013
Points
180
I

Incredible

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
964 1,013 180
Kwani alishinda?
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Wapo wanaoamini hadi sasa kuwa Rais ni Bernad Kamillius Membe.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,952
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,952 280
Mungu huwa anatenda miujiza kama ile ya Mussa akiwa Misri. Madhari tushampata aliye wa kweli, hizo zingine zitabaki porojo. Usisahau na historia zingine zilizopita 1985/1995
 

Forum statistics

Threads 1,238,351
Members 475,888
Posts 29,317,929