Vodacom vifurushi vya unlimited wamebana sana

Vodacom vifurushi vya unlimited wamebana sana

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Posts
5,305
Reaction score
2,859
4187d78c30a2df40b3183f3cb69ebe95.jpg


Leo kidogo download speed imeongezeka maana mara nyingi kwa kudownload kwa simu hii speed huwa siipati, lakini hii ni unlimited ya janja janja.
 
4187d78c30a2df40b3183f3cb69ebe95.jpg


Leo kidogo download speed imeongezeka maana mara nyingi kwa kudownload kwa simu hii speed huwa siipati, lakini hii ni unlimited ya janja janja.
Hivi mkuu wajanja night siku hizi ipo na mb ngapi na bei plz!! Kama unajua
 
Back
Top Bottom