Ali Mazroon
Member
- Mar 8, 2015
- 25
- 14
Wadau siku hizi imekuwa ni kawaida kuibiwa kwenye mitandao ya simu asa kwenye vifurushi vya siku au week.
Mathalani vodacom Leo jijini mwanza imesumbua sana kuanzia asubuhi mpaka mida ya jioni ndio mtandao u kakaa sawa, sasa utakuta mtu alijiunga na kifurushi cha siku cha internet na wala hakupata muda wa kukitumia kutokana na tatizo la vodacom wenyewe lakini , bado muda inafika wanakwambia bundle yako ime expire.
jamani sasa huu sini unyang'anyi kama siyo ukabaji.
Pls TCRA litazameni ili kwa jicho pana.
Nawasirisha
Mathalani vodacom Leo jijini mwanza imesumbua sana kuanzia asubuhi mpaka mida ya jioni ndio mtandao u kakaa sawa, sasa utakuta mtu alijiunga na kifurushi cha siku cha internet na wala hakupata muda wa kukitumia kutokana na tatizo la vodacom wenyewe lakini , bado muda inafika wanakwambia bundle yako ime expire.
jamani sasa huu sini unyang'anyi kama siyo ukabaji.
Pls TCRA litazameni ili kwa jicho pana.
Nawasirisha