Vn tronix Electronics and Electrical solution

Vn tronix Electronics and Electrical solution

vn tronix

New Member
Joined
Oct 26, 2026
Posts
4
Reaction score
5
Karibu VN TRONIX, duka linalojihusisha na uuzaji wa vifaa mbalimbali vya kielektroniki, vifaa vya umeme na accessories zake kwa matumizi ya nyumbani, ofisini, kwenye biashara na katika shughuli mbalimbali za kiufundi.

Tunatambua umuhimu wa kupata bidhaa sahihi, kufahamu matumizi yake na kujua bei kabla ya kufanya maamuzi ya ununuzi. Kupitia VN TRONIX, tunalenga kukurahisishia upatikanaji wa taarifa za bidhaa mbalimbali pamoja na bei zake.

━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━

🔹 PRODUCT CATEGORIES | AINA ZA BIDHAA

Kupitia ukurasa wetu, tutakuwa tunakuletea bidhaa mbalimbali, zikiwemo:

▪️ TV Wall Brackets & TV Accessories

▪️ Extension Cables & Power Accessories

▪️ Fridge Guards & Voltage Protectors

▪️ Electrical Switches & Sockets

▪️ Electrical Cables & Installation Accessories

▪️ Chargers & Adapters

▪️ Electrical Tools & Accessories

▪️ Lighting Accessories

▪️ Electronic Accessories

▪️ Vifaa mbalimbali vya umeme kwa matumizi ya nyumbani na ofisini.

Pamoja na bidhaa nyingine nyingi zinazohusiana na vifaa vya kielektroniki na vifaa vya umeme.

━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━

📢 WHAT TO EXPECT FROM VN TRONIX

Tunatumia ukurasa huu wa JamiiForums kama jukwaa la kushirikisha taarifa za bidhaa zetu na kuwasaidia wateja kufahamu chaguo mbalimbali zinazopatikana.

Hapa utapata:

✅ Product Updates: Taarifa kuhusu bidhaa mbalimbali na bidhaa mpya.

✅ Product Descriptions: Maelezo ya bidhaa, sifa zake na matumizi yake.

✅ Transparent Pricing: Bei za bidhaa zitakazokuwa zinatangazwa kwenye machapisho yetu.

✅ Product Information: Taarifa zitakazokusaidia kuelewa bidhaa kabla ya kufanya ununuzi.

Lengo letu ni kujenga mawasiliano mazuri na wateja kwa kutoa taarifa za bidhaa kwa uwazi, kwa mpangilio na kwa mtindo wa kitaalamu.

━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━

📞 CONTACT VN TRONIX

Kwa maelezo zaidi kuhusu bidhaa, bei na upatikanaji wake, wasiliana nasi kupitia namba zifuatazo:

📱 +255 739 073 206

📱 +255 719 073 206

━━━━━━━━━━━━━━━━━━━━

VN TRONIX
Electronics. Electrical Accessories. Reliable Solutions.

📌 Follow VN TRONIX on JamiiForums kwa taarifa za bidhaa mbalimbali, maelezo yake na bei zake.

Asante kwa kutembelea ukurasa wetu. Tunathamini muda wako na tunakukaribisha kuendelea kufuatilia machapisho yetu.

#VNTRONIX #Electronics #ElectricalAccessories #ElectronicProducts #ElectricalSolutions
 
📺 TV BRACKET 26"–65"

Upgrade your TV setup with a clean, modern look! ✨

Boresha muonekano wa sebule, ofisi au eneo lako la burudani kwa kutumia TV Bracket iliyoundwa kwa ajili ya kufunga TV ukutani. Inakusaidia kutumia nafasi kwa ufanisi, huku ikiipa TV yako mwonekano wa kisasa na nadhifu.

✅ Inafaa kwa TV zenye ukubwa wa 26" hadi 65"
✅ Husaidia kuweka TV ukutani kwa mpangilio mzuri
✅ Huokoa nafasi na kuboresha muonekano wa chumba
✅ Inafaa kwa matumizi ya nyumbani, ofisini na maeneo ya biashara

💰 PRICE: TSH 10,000/=

📍 VN TRONIX – Kinondoni, Dar es Salaam

🚚 Nationwide Delivery Available

📞 +255 739 073 206
📞 +255 719 073 206

#VNTronix #TVBracket #ElectronicsTanzania #TVAccessories #DarEsSalaam
 

Attachments

  • file_0000000089dc81f59be2e662ad3718e3.png
    file_0000000089dc81f59be2e662ad3718e3.png
    1.7 MB · Views: 1
⚡ EASY POWER ELECTRIC KETTLE – 2L ☕

Enjoy convenience with every boil! ✨

Rahisisha maandalizi ya vinywaji vyako vya moto kwa kutumia Easy Power Electric Kettle yenye ujazo wa lita 2. Inafaa kwa kuchemsha maji kwa ajili ya chai, kahawa na vinywaji vingine vya moto, iwe nyumbani au ofisini.

✅ Ujazo wa lita 2 kwa matumizi ya kila siku.
✅ Inafaa kwa kuchemsha maji kwa urahisi na haraka.
✅ Chaguo zuri kwa matumizi ya nyumbani na ofisini.
✅ Inakupa urahisi wa kuandaa vinywaji vya moto unapovihitaji.

💰 PRICE: TSH 20,000/=

📍 VN TRONIX – Kinondoni, Dar es Salaam.

🚚 Nationwide Delivery Available.

📞 +255 739 073 206
📞 +255 719 073 206

#VNTronix #ElectricKettle #HomeAppliances #ElectronicsTanzania #DarEsSalaam
 

Attachments

  • file_0000000032bc81f5988872e8cfe94368.png
    file_0000000032bc81f5988872e8cfe94368.png
    1.8 MB · Views: 1
💨 BRIGHT ANGLE ELECTRIC BLOWER – 700W ⚡

Powerful Performance. Efficient Cleaning. 🔥

Rahisisha kazi za usafi kwa kutumia Bright Angle Electric Blower, kifaa kinachotumia nguvu ya hewa kuondoa vumbi na uchafu kwa urahisi. Inafaa kwa matumizi ya nyumbani, ofisini, kwenye karakana na kwa mafundi wanaohitaji kifaa cha kusaidia kufanya usafi wa vifaa na maeneo mbalimbali.

✅ 700W Power – Kwa utendaji mzuri wa kazi.
✅ Powerful Airflow – Husaidia kuondoa vumbi na uchafu.
✅ Versatile Application – Inafaa kwa kazi mbalimbali za usafi.
✅ Practical Design – Muundo unaorahisisha matumizi na ushikaji.

💰 PRICE: TSH 35,000/=

📍 VN TRONIX – Kinondoni, Dar es Salaam.

🚚 Nationwide Delivery Available.

📞 +255 719 073 206
📞 +255 739 073 206

#VNTronix #ElectricBlower #PowerTools #ElectronicsTanzania #DarEsSalaam
 

Attachments

  • file_00000000ee4481f599d23bec1505d87a.png
    file_00000000ee4481f599d23bec1505d87a.png
    2.2 MB · Views: 2
Back
Top Bottom