small mind
Senior Member
- Jun 1, 2012
- 129
- 58
Habari;
Karibu Ujipatie viwanja vya bei nzuri vyenye hati na ukubwa tofauti kuanzia sqm 300 kwa gharama ya TZS Mil 5 inapungua kidogo.
Kwa kuoneshwa na kununua tafadhali tuwasiliane kwa Text 0715323060.
Viwanja vipo Kigamboni-Cheka.Malipo kwa awamu yanapokelewa.
Karibuni.
Karibu Ujipatie viwanja vya bei nzuri vyenye hati na ukubwa tofauti kuanzia sqm 300 kwa gharama ya TZS Mil 5 inapungua kidogo.
Kwa kuoneshwa na kununua tafadhali tuwasiliane kwa Text 0715323060.
Viwanja vipo Kigamboni-Cheka.Malipo kwa awamu yanapokelewa.
Karibuni.