Jaslaws
JF-Expert Member
- May 31, 2011
- 6,016
- 5,301
Hello wana jf..
Nauza viwanja vya beach vipo viwanja 34 vyenye ukubwa tofauti kuanzia sqm 600 viwanja viko puna kigamboni dar es salaam..umbali kutoka ferry ni km 40,bei ni sh 8000 tu kwa sqm moja..maongezi yapo kidogo..kwa MTU yoyote atakae niletea mteja anapa% yake..karibuni sana..ni cheki 0769468965.
Nauza viwanja vya beach vipo viwanja 34 vyenye ukubwa tofauti kuanzia sqm 600 viwanja viko puna kigamboni dar es salaam..umbali kutoka ferry ni km 40,bei ni sh 8000 tu kwa sqm moja..maongezi yapo kidogo..kwa MTU yoyote atakae niletea mteja anapa% yake..karibuni sana..ni cheki 0769468965.