mediapix
JF-Expert Member
- Jun 1, 2014
- 485
- 90
Viwanja vinauzwa vipo njia ya mkuranga kituo kinaitwa mwanambaya.
Kiwanja vimepimwa na kila kiwanja kina barabara ya mta uduma ya umeme ipo uduma ya maji safi ipo. Viwanja vinaukubwa wa fut 50×40 bei milion 2 viwanja vipo umbali wa km 1½ kutoka balabala ku ya kilwa kalibuni sana kuja kuwekeza sio lazima ujenge nunua hata kwa kuwekeza wilaya ya mkuranga inakuwa kwa kasi sana ndugu zangu !! Piga cm 0767214609
Kiwanja vimepimwa na kila kiwanja kina barabara ya mta uduma ya umeme ipo uduma ya maji safi ipo. Viwanja vinaukubwa wa fut 50×40 bei milion 2 viwanja vipo umbali wa km 1½ kutoka balabala ku ya kilwa kalibuni sana kuja kuwekeza sio lazima ujenge nunua hata kwa kuwekeza wilaya ya mkuranga inakuwa kwa kasi sana ndugu zangu !! Piga cm 0767214609