Viwanja vinauzwa kigamboni kibada! Bei nzuri

Viwanja vinauzwa kigamboni kibada! Bei nzuri

uzuri wa viwanja hivi havina mabonde na vipo kibada yenyewe siyo mikwambe wala ungidoni kuna umbali mdogo sana kutoka barabara ya lami mpaka viwanja vilipo.
 
Bado vipo sokoni , asante kwa wote muliokuja kuona na mnaendelea kuzichanga pindi mkakamilisha karibu mezani tumalizie mchakato uliobaki.
 
Saa 10 jioni ya leo nitakwenda kuonesha baadhi ya wadau muhimu , kama utapenda nawe kuja uone kisha ufanye maamuzi unakaribishwa kwa kuni pm au unaweza nipigia tukakuweka kwenye ratiba . Alasili njema .
 
VIwanja vipo kigamboni wilaya ya Temeke, ni 16km toka Feri ya magogoni ,

vipo katika block moja.
vimeungania
kimoja kina Sqm 1,357 bei ni Tsh. 17m
kingine kina Sqm 1,682 bei 18.5 m

vimepimwa na vina hati, vimefuatana unaweza chukua vyote 2 au ukachagua kimoja :
kwa anayetaka tuwasiliane:

Tom Real Estate Agents
+255 685 31 23 26.
Tumeenda kwenye vile vya rahisi Kibaha! hivyo ni vhya wenye fweza bana
 
hivi viwanja vipo katika hatua za mwisho mwisho kwa wengi kinachosubiriwa ni malipo tu ! japo bado mlango upo wazi
 
Viwanja hivi bado vipo na imepungua , tunaweza wasiliana kwa mhitaji wa kununua au kwenda kuona ! karibuni
 
Viwanja hivi bado vipo na imepungua , tunaweza wasiliana kwa mhitaji wa kununua au kwenda kuona ! karibuni
Viko umbali gani from Mjimwema-Kongowe Road?
 
Viko umbali gani from Mjimwema-Kongowe Road?
kutoka kongowe road ni 1.5km , kama utakuwa umetoka mji mwema unaenda kongowe ukifika kibada pale shule unatembea kidogo mpaka pale mwafrika ndiyo unakata mkono wako wa kulia.
 
viwanja bado vipo na maeneo jirani watu wengi wanaendeleza maeneo yao!
 
Viwanja vipo na ni block number ngapi? Nitakuwa Kibada kesho Jumamosi naweza kuviona?
 
VIwanja vipo kigamboni wilaya ya Temeke, ni 16km toka Feri ya magogoni ,

vipo katika block moja.
vimeungania
kimoja kina Sqm 1,357 bei ni Tsh. 17m
kingine kina Sqm 1,682 bei 18.5 m

vimepimwa na vina hati, vimefuatana unaweza chukua vyote 2 au ukachagua kimoja :
kwa anayetaka tuwasiliane:

Tom Real Estate Agents
+255 685 31 23 26.

Mkuu hivi viwanja ebu fafanua kidogo kama ni miongoni mwa viwanja vya mradi wa serikali au ni private developers?
 
Mkuu hivi viwanja ebu fafanua kidogo kama ni miongoni mwa viwanja vya mradi wa serikali au ni private developers?

sawa ni vya mladi wa serikali mkuu, vipo salama na maeneo jirani kuna ujenzi uliokamilika na unaoendelea. karibu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom