viwanja vinauzwa Gezaulole,Bamba beach na mwongozo

joss1973

JF-Expert Member
Mar 18, 2010
393
225
Viwanja vimepimwa kigamboni ,maeneo ya Gezaulole,Bamba beach .Mwongozo .vimepimwa na vina hati miliki. Vina bei nzuri for more contact 0713 95 92 90
 

jashmoe32

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
1,079
1,500
bei nzuri ndo shillingi ngapi mana kwa matajir bei nzuri ni yoyote na kwa mtu wa hali ya chini ni kama Laki5 sa taja bei tujue
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom