Viwanja vinauzwa Chanika Zingiziwa. Bei poa.


dazu

dazu

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
365
Likes
5
Points
0
dazu

dazu

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
365 5 0
Nauza viwanja, vipo Chanika Zingiziwa (Dar es Salaam) km. 1.7 toka zingiziwa center. mita 20X20 (Tshs. 2,500,000/-) na 20X25 (Tshs. 3,000,000/-), kama uko serious tuwasiliane 0682826776
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,560
Likes
29
Points
145
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,560 29 145
aiseeeeee babaangu hakuna vingine vya m1 babaangu
 
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
626
Likes
4
Points
33
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
626 4 33
Nauza viwanja, vipo Chanika Zingiziwa (Dar es Salaam) km. 1.7 toka zingiziwa center. mita 20X20 (Tshs. 2,500,000/-) na 20X25 (Tshs. 3,000,000/-), kama uko serious tuwasiliane 0682826776
Zingiza iko wapi kaka yangu hebu nipe ramani ni karibu na wapi panapojulikana hapa DAR na usafiri unafikaje huko?
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Chanika ni mbele ya kigogo fresh,magari yanayoenda huko yapo buguruni,hata goms,ni maeneo ambapo walihamishiwa wananchi walioondolewa kupisha upanuzi wa uwanja wa ndege
 
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
375
Likes
7
Points
35
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
375 7 35
Da na mimi nina viwanja huko huko zingiziwa chanika.....eneo la kutosha tuu makubaliano..
Zingiziwa ipo mkoa wa dsm wilaya ya ilala unafika chanika mwisho mbele kidogo.
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Chanikaaaaa eeeeee hainijii akilini ila hebu unaanzia wapi vile? Uelekeo yaani! Halafu vipi miundombinu! Barabara, umeme na maji?
 
dazu

dazu

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
365
Likes
5
Points
0
dazu

dazu

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
365 5 0
Zingiza iko wapi kaka yangu hebu nipe ramani ni karibu na wapi panapojulikana hapa DAR na usafiri unafikaje huko?
Ni zingiziwa mkuu. Kutokea katikati ya jiji unashika barabara ya nyerere (zamani pugu road). Ukifika Pugu kajiungeni, unapinda kushoto kuelekea chanika. ukifika chanika mwisho unapinda kushoto (kama lami inavyoelekea). Unapita Shule ya Sekondari ya Didas Masaburi, kama km 2 mbele yake ndo eneo la Zingiziwa. Kama una gari binafsi inafika mpaka penye plot.

Kama unatumia usafiri wa umma, unapanda magari ya Mvuti, ukishavuka chanika mwisho, unashukia kituo cha kibaoni.
 
dazu

dazu

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
365
Likes
5
Points
0
dazu

dazu

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
365 5 0
Chanika ni mbele ya kigogo fresh,magari yanayoenda huko yapo buguruni,hata goms,ni maeneo ambapo walihamishiwa wananchi walioondolewa kupisha upanuzi wa uwanja wa ndege
Ahsante mkuu kwa ufafanuzi
 
dazu

dazu

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
365
Likes
5
Points
0
dazu

dazu

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
365 5 0
Vipi sura ya nchi kaka?
Sura ya nchi ni tambarare kabisa. Hata uwezi kujua ukimwaga maji yataelekea wapi. kama una allege na milima, this is what you have been looking for.
 

Forum statistics

Threads 1,237,857
Members 475,675
Posts 29,303,701