Viwanja vinauzwa busweru mwanza.vimepimwa kabisa

Viwanja vinauzwa busweru mwanza.vimepimwa kabisa

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Posts
12,609
Reaction score
19,804
Square meter moja 10000 .viwanja vimepimwa na vipo ndani ya mradi wa East busweru .


Anayehitaji aje pm
IMG-20190822-WA0003.jpeg
IMG-20190822-WA0001.jpeg
IMG-20190822-WA0002.jpeg
 
Viwanja vimepimwa kabisa.viko karibu na nyamhongoro kashishi ,pamoja na nyamhongoro itakapojengwa stendi.
 
Kutoka town Hadi busweru Mia tano Kwa daladala aina ya Costa zile za kawaida na ndefu kama zile za mbagala wale waliopo dar
 
Asante sana mkuu , ila kama ni viwanja na viko kihalali pm ya nn sasa?
 
Square mita moja elfu kumi(10,000) are you serious tena Buswelu kijijini, bei ya Beach kabisaa
Mkuu umetoka mwanza mjini lini.mbona mji unahamia busweru.Busweru sio kijijini hata kidogo .tena Kwa beach za mwanza tena zile za mbali na mji sqm 70000. Mfano beach za capripoint ni laki Kwa square moja

Maana viwanja vipo eneo tambalale la nyamadoke km 1 kutoka kunapojengwa stendi mpya ya mwanza nyamhongoro na ni km 1 kutoka zilipo makao makuu ya halmashauri ya busweru.na ni karibu na Barabara kuu ya mwanza musoma.


Mkuu karibu viwanja vinakaribia kuisha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom