Viwanja bila dalali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja bila dalali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kisemvule1, Feb 3, 2018.

  1. K

    Kisemvule1 New Member

    #1
    Feb 3, 2018
    Joined: Feb 1, 2018
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nauza viwanja eneo la Kisemvule, tunakata viwanjabkwa ukubwa unao taka, hakuna dalali.
    Eneo lipo karibu na barabara kuu iendayo Kilwa, umeme upo karibu kabisa, maji yapo karibu, shile ya sekondary, Kanisa Katoliki na Hosptal kubwa ya Kanisa Katoliki, pia na chuo cha ualimu
    Eneo unafika na gari mpaka kwenye kiwanja pia kuna route za dalala mpaka Kariakoo na Ferry kwa Tsh 700 tuu.
    Bei ni maelewano kulingana na eneo unalo chagua na ukubwa.
    Pia eneo linafaa kwa kiwanda ama ufugaji au godown
    0715151977 Titus
     

    Attached Files:

  2. n

    nsereko m JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2018
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 3,086
    Likes Received: 2,134
    Trophy Points: 280
  3. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2018
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 3,042
    Likes Received: 2,047
    Trophy Points: 280
    Unauza kanisa?
     
  4. stickvibration

    stickvibration JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2018
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 2,414
    Likes Received: 3,539
    Trophy Points: 280
    ndiomaana kasema hamna dalali
     
  5. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2018
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,454
    Likes Received: 2,436
    Trophy Points: 280
    Hahahaahahaaah
     
  6. kenzi

    kenzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2018
    Joined: Oct 19, 2015
    Messages: 348
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 80
    C utoe mfano wa ukubwa wa kiwanja ni bei flani
     
  7. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2018
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 4,904
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    Biashara ndefu za kuanza kuulizana bei inbox , sio kabisa!
     
  8. impongo

    impongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2018
    Joined: Feb 18, 2015
    Messages: 3,843
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Hhhhhhh Jf ina mambo
     
  9. K

    Kisemvule1 New Member

    #9
    Feb 3, 2018
    Joined: Feb 1, 2018
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hapana Siuzi kanisa hahahaha. Ninauza viwanja vya ukubwa kutokakana na matakwa ya mtu. Hata mtu akihitaji eneo lote kwa matumizi yake binafsi pia tunaweza kukaa chini na kuelewana.

    Kikubwa ni kujua mazingira husika na kufika kwako kutakupa picha halisi ya nini unahitaji kulingana na matakwa yako.

    Nimetoa maelezo hapo juu ili kuweka ufahamu kuwa upatikanaji wa huduma za jamii kama hospitali, shule, barabara na nyumba za kuabudu zipo karibu.

    Ni sehemu nzuri. Kwa zaidi piga 0715151977 au 0769186942.

    Asante.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...