Viwanja bei chee

Viwanja bei chee

Gor

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
2,791
Reaction score
850
Sell ya x-mass kwa watz!


Ndg zangu watanzania viwanja vipo kwa ajili yenu watz kwa bei nafuu kabisa!.Vina ukubwa ifuatavyo:

1: 50ft kwa 40ft = 2,000,000/=

2: 100 ft kwa 80ft = 3,800,000/=

Contact- 0717 288306

viwanja vipo Msongola ilala na chamazi temeke na havina hati maana ni mashamba ambayo tumeyakata kata ili watz wajenge manyumba zao waache kupanga panga maana kupanga ni ghali sana.


Pia kuna nyumba ya kumalizia eneo la mbande chamazi bei ni 17,000,000/= unaruhisiwa kutembea,ipo karibu na umeme na ni plot ya pili toka barabrani.

Angalizo: watu ambao sio raia hawaruhisiwi.

Miliki nyumba kwa kuanza kununua plot.Usione pesa uliyo nayo ndogo,njoo
uongee na watz wenzako na hakika utafanikiwa.
 
Sell ya x-mass kwa watz!


Ndg zangu watanzania viwanja vipo kwa ajili yenu watz kwa bei nafuu kabisa!.Vina ukubwa ifuatavyo:

1: 50ft kwa 40ft = 2,000,000/=

2: 100 ft kwa 80ft = 3,800,000/=

Contact- 0717 288306

viwanja vipo Msongola ilala na chamazi temeke na havina hati maana ni mashamba ambayo tumeyakata kata ili watz wajenge manyumba zao waache kupanga panga maana kupanga ni ghali sana.


Pia kuna nyumba ya kumalizia eneo la mbande chamazi bei ni 17,000,000/= unaruhisiwa kutembea,ipo karibu na umeme na ni plot ya pili toka barabrani.

Angalizo: watu ambao sio raia hawaruhisiwi.

Miliki nyumba kwa kuanza kununua plot.Usione pesa uliyo nayo ndogo,njoo
uongee na watz wenzako na hakika utafanikiwa.

Kwa Tusiokuwa Na Hela Unatutesa Kweli!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom