Viwanja 2 vinauzwa vipo Kigamboni Dar es salaam

Viwanja 2 vinauzwa vipo Kigamboni Dar es salaam

mwangambaku

Senior Member
Joined
Oct 9, 2014
Posts
109
Reaction score
22
Viwanja hivi vimepimwa na havipo kwenye mradi wa Kigamboni, ramani ya upimaji ipo na ofa ipo katika hatua za mwisho kutoka.

Kimoja kina ukubwa wa sqm 2764 na kingine kina ukubwa wa sqm 1033,

Vipo katika eneo la cheka, ni mwendo wa 25km kutoka Feri ya Magogoni , ni karibu na apartment za Akbar , ni mwendo wa dakika tano kutoka barabara kuu mpaka eneo viwanja vilipo.

Bei ni T.sh 5,500/= kwa sqm 1.

Mimi ni dalali wa hivi viwanja .
0755 099 291, au 0719 835 315

Karibuni
 
ni mwendo wa 17km kutopa pale oil come mji wema mpaka hapo viwanja vilipo.
 
Huko kwa Akbar mbutu kwenye maghorofa yake ni karibu na Yericko Nyerere,

»Weka picha nikutafautie wateja wa Arusha.
 
Last edited by a moderator:
Hebu weka picha mkuu ya eneo hilo...
 
Hebu weka picha mkuu ya eneo hilo...

mkuu kama umeenda njia ya kimbiji hivi karibuni ni pale mbele kidogo ya apartment za akbar ni kituo cha basi dege mkono wa kushoto ukiwa hapo site barabara unaiona. nitajitahidi kuweka picha
 
cheka map.jpg wakuu hii ndiyo ramani ya eneo hapo kwenye red , hii ni ramani ya upimaji wa kiwanja ambayo imetolewa na manispaa ya Temeke.
 
ni pale kituo cha denge upande wa kushoto kwenye viwanja vya abdul sharif?
 
Kipo umbali wa km 25, toka feri ya magogoni. ni mwendo wa mita 100 kutoka barabara ya kuu iendayo kimbijji.
eneo limepimwa na linafaa kwa makazi ya watu. bei ni Tsh.5,700,000/= ofa ipo katika hatua za mwisho kutoka. tuwasiliane 0719 835315.
 
Watu watakuwa hawana hela
ni kweli lakini sasa wanashangaza unampeleka anaona eneo anasema siku fulani natoa pesa kisha humuoni. lakini bado naendelea kuuza kwa walio tayari na wanauhitaji wa sehemu nzuri ya makazi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom