Viwango vya mishahara migodini

Viwango vya mishahara migodini

mugah di matheo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Posts
6,338
Reaction score
12,471
Naomba kujuzwa juu ya viwango vya mishahara kwa watu wanaofanya kazi migodini wale wenye certificate ,diploma na bachelor katika mining ,mineral exploration kuwa mishahara yao inarange wapi
 
Ngoja tusubiri tuone kama ni kweli inavyosemwa wana pesa
 
Factor nyingine that can determine your salary scale it depends na umesomea nini
 
Bachelor (Kuanzia 1 million mpaka 2 million, inategemea na experience, CV na mtu aliekushika mkono) na Diploma (laki 7 mpaka 1.2 million na yenyewe inategemea pia) wana mshahara mzuri.

Ila kama kwenye sekta za watu wasio na elimu, udereva, general helper/msaidizi ni bora mtu atafute kazi za ndani/ house boy au house girl au kua mwangalizi wa bustani kwa matajiri huku mjini.
 
Ila inategemeal kuna mwanangu walimtaka kwa 5 m na akakataa na alikua graduate mining engineer kuna watu wananyodo mshahara kama huo na bado akawachomolea
Sasa hivi anafanya kazi wapi na ana mshahara kuzidi huu alioukataa?
 
Bachelor (Kuanzia 1 million mpaka 2 million, inategemea na experience, CV na mtu aliekushika mkono) na Diploma (laki 7 mpaka 1.2 million na yenyewe inategemea pia) wana mshahara mzuri.

Ila kama kwenye sekta za watu wasio na elimu, udereva, general helper/msaidizi ni bora mtu atafute kazi za ndani/ house boy au house girl au kua mwangalizi wa bustani kwa matajiri huku mjini.
HSE OFFICER anakunja ngap?
 
Back
Top Bottom