Vituko vya DC huyu.....wote ndivyo walivyo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya DC huyu.....wote ndivyo walivyo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapo Jr, Oct 25, 2011.

  1. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 896
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Takribani miezi minne hapa RUNGWE wananchi wananchi hapa wilayani wanalumbana ongezeko la ankara za maji %125 kwa mwezi,(TUWASA) walipotoa proposal wananchi tulikataa kwani hatutumii dizel au petrol kusukuma maji yametegwa mabomba kwenye chanzo twashangaa DC Msome anavyotutisha wananchi tunavyofanya mikutano kuhusu kesi inavyokwenda anatuma polisi kuwakamata viongozi wa umoja wetu,wananchi hawako tayari kuburuzwa wako mbioni kumburuza kortini wapi tuendako
     
Loading...