Vitovu vikubwa kwa watoto ni ugonjwa?

Mpalakugenda

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
1,739
2,000
Salam wajuvi.
Nimeshawahi kuona baadhi ya watu hasa watoto kuwa na vitovu vikubwa. Je hii kitaalam inaweza kuwa ni nini?

Unapokuwa mkubwa kitovu hicho hurudi na kuwa kama ambavyo wengi wetu tupo.
Kama ni shida ya kiafya je huwa kuna tiba ama ni sawa na ukilema hivyo hudumu hadi kifo?

Mwenye uelewa na hii kitu atujuze.

Hernia.jpg
 

Kertel

JF-Expert Member
May 11, 2012
3,937
2,000
Umbilical hernia,,tundu huwa linafunga kadri anavyokua lakini kwa wengine linaweza lisifunge lenyewe hvyo kukua nayo
 

carbamazepine

JF-Expert Member
Dec 30, 2015
45,255
2,000
Hiyo kitu inaitwa umbilical hernia,mara nyingi hua inafunga yenyewe na kitovu kurud kama kawaida ila kwa cases nyingine hua wanafanyiwa operations ila locally kama mtoto anayo huwa wanafunga shilingi na nguo kitovuni kukirudisha ndan...
 

Mpalakugenda

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
1,739
2,000
Hiyo kitu inaitwa umbilical hernia,mara nyingi hua inafunga yenyewe na kitovu kurud kama kawaida ila kwa cases nyingine hua wanafanyiwa operations ila locally kama mtoto anayo huwa wanafunga shilingi na nguo kitovuni kukirudisha ndan...
sasa hii ya kufunga shilingi mbona imekaa kiimani zaidi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom