Vitambulisho vya Taifa kutumika kupiga kura

Vitambulisho vya Taifa kutumika kupiga kura

Boniphace Kichonge

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2017
Posts
1,605
Reaction score
1,958
Wadau
Mheshimiwa Dk Mwigulu Nchemba ambae pia ni Waziri wa Mambo ya Ndani amesema kuwa mara baada ya kukamilika zoezi la utoaji wa Vitambulisho vya Taifa ( NIDA) inatarajiwa kuwa vitambulisho hivyo vitumike kupigia kura katika chaguzi mbalimbali.

Chanzo: Habari Leo
 
Na vitumike tuu maana kura mimi sitapiga and i will blame no ass faggot...
 
Wapi naweza kupata kitambulisho cha taifa kwa Dar es salaam wakuu? Na natakiwa niambatane na vitu(document)gani?
 
Heeeeh mbona me sina sasa kwani vinatolewa wapi maana daah vinafaa kwa matumizi mengi sana.
 
Wapi naweza kupata kitambulisho cha taifa kwa Dar es salaam wakuu? Na natakiwa niambatane na vitu(document)gani?
Unaishi wilaya ipi? Nikuelekeze ofisi ya kwenda

Unachotakiwani kujaza fomu ambayo utapewa na NIDA kisha utaambatanisha copy either leseni, kadi ya bima, cheti cha kuzaliwa au cha shule kama unavyo baada ya hapo utaipeleka fomu ofsi za serikali ya mtaa wako kisha utarudisha NIDA. utapiga picha baada ya mwezi mmoja kitambulisho kitakuwa tayari
 
Unaishi wilaya ipi? Nikuelekeze ofisi ya kwenda

Unachotakiwani kujaza fomu ambayo utapewa na NIDA kisha utaambatanisha copy either leseni, kadi ya bima, cheti cha kuzaliwa au cha shule kama unavyo baada ya hapo utaipeleka fomu ofsi za serikali ya mtaa wako kisha utarudisha NIDA. utapiga picha baada ya mwezi mmoja kitambulisho kitakuwa tayari

Nipo wilaya ya ilala Mkuu
 
Hahaha kura kura, hivi huwa mnapiga kura ili iweje?! Hao mnaowachagua huwa wanawasaidia nini?! Kitambulisho cha taifa ni haki ya kila mtanzania haya mambo ya kupiga kura ni kujazana ujinga tu. Pata kitambulisho nenda kafanye shughuli zako. Achaneni na huu ujinga wa kura. Mbona hata msiowachagua huwa wanashinda?! Na wengine huteuliwa kuwaongoza tena?! Angesema kila mtanzania ahakikishe anapata kitambulisho cha taifa, hili ni la kiserikali,hayo mambo ya kura ni ni siasa.
 
Hahaha kura kura, hivi huwa mnapiga kura ili iweje?! Hao mnaowachagua huwa wanawasaidia nini?! Kitambulisho cha taifa ni haki ya kila mtanzania haya mambo ya kupiga kura ni kujazana ujinga tu. Pata kitambulisho nenda kafanye shughuli zako. Achaneni na huu ujinga wa kura. Mbona hata msiowachagua huwa wanashinda?! Na wengine huteuliwa kuwaongoza tena?! Angesema kila mtanzania ahakikishe anapata kitambulisho cha taifa, hili ni la kiserikali,hayo mambo ya kura ni ni siasa.
Kweli
 
Back
Top Bottom