Vishandu wanusurika kufa

101 East

JF-Expert Member
Feb 25, 2015
1,051
2,126
#HABARI Vijana wawili ambao ni wezi wa simu kwa kutumia pikipiki maarufu kama 'Vishandu' ambao majina yao hayajajulikana mara moja wamenusurika kuuawa na wananchi katika eneo la Barabara ya Lenana Kilimani Nairobi nchini Kenya baada ya kukwapua simu kutoka kwa mwanamke mmoja na kushindwa kutoroka

Wawili hao waliokuwa kwenye pikipiki walinaswa na wananchi na waendesha bodaboda ambao waliwazunguka na kuwashukia kipigo kabla ya askari wa Kituo cha Polisi Kilimani kufika eneo la tukio na kuwaokoa.

Mashuhuda wanasema watuhumiwa hao walimpokonya simu lakini walipokuwa wakijaribu kukimbia, mwendesha bodaboda mmoja aliwarushia gogo la mbao kwenye njia yao na kusababisha waanguke.

Inaelezwa kuwa eneo hilo limekuwa na visa vingi vya wizi wa vijana wanaotumia pikipiki wanaokwapua simu na kutoweka jambo ambalo limefanya wananchi wa eneo hilo kuwa na hasira na vijana hao #EastAfricaTV.
 
Wizi wa namna hiyo huwa ni ngumu sana kujua kuwa unaibiwa au unafanyiwa prank tu na mtu ambaye anakujua.

Hiyo ilinitokea siku nipo road naongea na simu nikastukia tu bodaboda imepunguza mwendo dereva anavuta simu yangu.

Alikuwa peke yake na kila alipokuwa anavuta simu hakuwa na balance nzuri ya ku maintain pikipiki na kuchomoa simu kwa wakati mmoja.

Mi nikawa nahisi pengine ni mtu ambaye ananifahamu na hapo ananifanyia tu mzaha sa naweza nika respond kwa hasira mwishoni ikaja kuonekana nimeleta madhara kwa home boy

Lakini nilipokuwa nazidi kumtazama usoni ndio nikapata hisia kuwa huyu atakuwa ni mwizi. Ikabidi nimpige kofi la kichwa japo alikuwa na helmeti. Akasepa fasta
 
#HABARI Vijana wawili ambao ni wezi wa simu kwa kutumia pikipiki maarufu kama 'Vishandu' ambao majina yao hayajajulikana mara moja wamenusurika kuuawa na wananchi katika eneo la Barabara ya Lenana Kilimani Nairobi nchini Kenya baada ya kukwapua simu kutoka kwa mwanamke mmoja na kushindwa kutoroka

Wawili hao waliokuwa kwenye pikipiki walinaswa na wananchi na waendesha bodaboda ambao waliwazunguka na kuwashukia kipigo kabla ya askari wa Kituo cha Polisi Kilimani kufika eneo la tukio na kuwaokoa.

Mashuhuda wanasema watuhumiwa hao walimpokonya simu lakini walipokuwa wakijaribu kukimbia, mwendesha bodaboda mmoja aliwarushia gogo la mbao kwenye njia yao na kusababisha waanguke.

Inaelezwa kuwa eneo hilo limekuwa na visa vingi vya wizi wa vijana wanaotumia pikipiki wanaokwapua simu na kutoweka jambo ambalo limefanya wananchi wa eneo hilo kuwa na hasira na vijana hao #EastAfricaTV.
Wapigwe mawe
 
Wizi wa namna hiyo huwa ni ngumu sana kujua kuwa unaibiwa au unafanyiwa prank tu na mtu ambaye anakujua.

Hiyo ilinitokea siku nipo road naongea na simu nikastukia tu bodaboda imepunguza mwendo dereva anavuta simu yangu.

Alikuwa peke yake na kila alipokuwa anavuta simu hakuwa na balance nzuri ya ku maintain pikipiki na kuchomoa simu kwa wakati mmoja.

Mi nikawa nahisi pengine ni mtu ambaye ananifahamu na hapo ananifanyia tu mzaha sa naweza nika respond kwa hasira mwishoni ikaja kuonekana nimeleta madhara kwa home boy

Lakini nilipokuwa nazidi kumtazama usoni ndio nikapata hisia kuwa huyu atakuwa ni mwizi. Ikabidi nimpige kofi la kichwa japo alikuwa na helmeti. Akasepa fasta
Alifanikiwa kukwapua simu au ulimdhibiti?
 
Wizi wa namna hiyo huwa ni ngumu sana kujua kuwa unaibiwa au unafanyiwa prank tu na mtu ambaye anakujua.

Hiyo ilinitokea siku nipo road naongea na simu nikastukia tu bodaboda imepunguza mwendo dereva anavuta simu yangu.

Alikuwa peke yake na kila alipokuwa anavuta simu hakuwa na balance nzuri ya ku maintain pikipiki na kuchomoa simu kwa wakati mmoja.

Mi nikawa nahisi pengine ni mtu ambaye ananifahamu na hapo ananifanyia tu mzaha sa naweza nika respond kwa hasira mwishoni ikaja kuonekana nimeleta madhara kwa home boy

Lakini nilipokuwa nazidi kumtazama usoni ndio nikapata hisia kuwa huyu atakuwa ni mwizi. Ikabidi nimpige kofi la kichwa japo alikuwa na helmeti. Akasepa fasta
Daah mkuu wewe ndio umeielezea hiyo situation kiuhalisia kabisa hata mimi iliwahi nikuta, wakati naporwa kwa haraka haraka nilihisi kama ni mtu anayenijua ananifanyia prank maana ilikuwa ni mitaa ya nyumbani natoka barabarani ndio narudi, walikuwa wawili aliyenipora ni yule aliyekaa nyuma kuja kushituka bodaboda ile inakula kona ikapotea nikabaki nimepigwa na butwaa
 
Daah mkuu wewe ndio umeielezea hiyo situation kiuhalisia kabisa hata mimi iliwahi nikuta, wakati naporwa kwa haraka haraka nilihisi kama ni mtu anayenijua ananifanyia prank maana ilikuwa ni mitaa ya nyumbani natoka barabarani ndio narudi, walikuwa wawili aliyenipora ni yule aliyekaa nyuma kuja kushituka bodaboda ile inakula kona ikapotea nikabaki nimepigwa na butwaa
Yani sometimes unakuwa upo kwenye nafasi nzuri ya kufanya maamuzi magumu yanayoweza kumdhuru lakini unafikiria vipi kama ni mtu wa nyumbani anayekujua na ameamua kukufanyia utani?
 
Wizi wa namna hiyo huwa ni ngumu sana kujua kuwa unaibiwa au unafanyiwa prank tu na mtu ambaye anakujua.

Hiyo ilinitokea siku nipo road naongea na simu nikastukia tu bodaboda imepunguza mwendo dereva anavuta simu yangu.

Alikuwa peke yake na kila alipokuwa anavuta simu hakuwa na balance nzuri ya ku maintain pikipiki na kuchomoa simu kwa wakati mmoja.

Mi nikawa nahisi pengine ni mtu ambaye ananifahamu na hapo ananifanyia tu mzaha sa naweza nika respond kwa hasira mwishoni ikaja kuonekana nimeleta madhara kwa home boy

Lakini nilipokuwa nazidi kumtazama usoni ndio nikapata hisia kuwa huyu atakuwa ni mwizi. Ikabidi nimpige kofi la kichwa japo alikuwa na helmeti. Akasepa fasta

ndio sababu huwa sipendi matumizi ya simu eneo ambalo silielewi.

kama umedhamilia kunipora njoo live live nitight nijue hapa naporwa kwa hiyari.
 
Back
Top Bottom