NAREI
JF-Expert Member
- Mar 10, 2017
- 1,730
- 1,665
vipo viwanja viwili ndani ya mtoni kijichi
maeneo ya miande na kingine maeneo ya kota za bank
1. plot ya kwanza ina square meter 1600 (meter 40 kwa 40)
imezungushiwa fence na ina hati miliki.
price : 60m
2. plot ya pili ipo kijichi karibu kota za bank
ina sqm 1200 (30 kwa 40)
price 45m
viwanja vyote viko karibu na view ya mkondo wa bahari ya hindi.
for mor einfo call/sms 0756 832833
Sent using Jamii Forums mobile app
maeneo ya miande na kingine maeneo ya kota za bank
1. plot ya kwanza ina square meter 1600 (meter 40 kwa 40)
imezungushiwa fence na ina hati miliki.
price : 60m
2. plot ya pili ipo kijichi karibu kota za bank
ina sqm 1200 (30 kwa 40)
price 45m
viwanja vyote viko karibu na view ya mkondo wa bahari ya hindi.
for mor einfo call/sms 0756 832833
Sent using Jamii Forums mobile app